Josephat Kitomari, tapeli hatari Arusha

Josephat Kitomari, tapeli hatari Arusha

Wewe acha ujinga 240,000/= anakuja kuzidai kupitia JF umeambiwa Jukwaa hili ni kwa ajili ya kutangaziwa watu madeni?kuna siku huyo mleta mada atagongewa mkewa na kutuwekea humu kuwa kuna jamaa kamgongea mkewe kwa hiyo anatuomba tumuogope sana huyo jamaa.
lazima amdai hapa kitomari alikuwa anajitangaza kupitia jf na alipata wateja sana,ila toka mwaka jana december analaumiwa sana kwa utapeli si member huyu,angalia jukwaa la wajasilimalia ameliza sana jf member
 
acha utahira yeye katoa caution ili watu wengine wasifanywe mbaya kama yeye. Ulivyo mburula unalinganisha suala la madeni na papichi; hahaha

Pole sana, unaonekana hujielewi.

mkuu kimsingi kauli zako sio nzuri nadhani mletra mada ameleta hiyo mada hapa kwa kuwa hata muhusika alitangaza biashara yake kupitia huku kule kwenye ujasiriamali.ok by the way Ndugu Mawere pole ila kila kitu kina mipango ila usikate tamaa

Fedha.jpg

Alete namba yake ya MPESA, TIGOPESA au AIRTEL MONEY nimrudishie hizo fedha ili aache kelele.
 
....tafakali..kunatofauti kati ya tapeli na ahadi ...ili uwe tapeli lazima utapeli zaidi ya 4, huyo no biashara haijakaa vizuri tu..vuta subira atakuletea...mm huu mwaka wa pili
 
240,000/- Kelele zote hizo inaonyesha jinsi gani Watanzania tulivyo masikini na ndio maana CCM wanapata mwanya wa kutawala kwa kuwahonga wali, kanga na kofia

Huyu hapa kaja kwa ID ingine.
mi naishi mwanza alishanipigia simu tufanye biashara nkashituka.
 
Huyo bwana hata mimi alinitapeli laki 350000 ya bata mzinga..hatari mnooo
 
Be kind to others as you formulate thoughts to communicate. Ulitaka kusema cha maana ila hapo pekundu panaonesha wewe ndio maskini wa kutupwa kwakuwa ni maskini wa akili. Ungejua maana ya "Kiasi" kwa mujibu wa biashara na mitaji ungemwomba radhi jamaa wetu. You are not kind.

240,000/- Kelele zote hizo inaonyesha jinsi gani Watanzania tulivyo masikini na ndio maana CCM wanapata mwanya wa kutawala kwa kuwahonga wali, kanga na kofia
 
Atafutwe arejeshe,
kuna member humu wanachafua JF kwa kuwalaghai member wengine na kuishia kuwatapeli.
Kuna mmoja kupitia humu JF namkusanyia nguvu,nilimwagiza mzigo january mwaka huu hadi sasa sijaipata.
Huko nje wanachomwa moto,humu ndani sijui tuwafanyeje!
 
Yeleuwiiii huyu anachafua ukoo kabisa itabidi tuandamane hilo jina alifute!na wew sasa ulimuaminije mmeru?tena wa sing'isi imekula kwako,migomba walokua wanafyeka ya SADEC Imeisha atakuja kukufyeka wewe kwa kumuanika ivo.
 
Atafutwe arejeshe,
kuna member humu wanachafua JF kwa kuwalaghai member wengine na kuishia kuwatapeli.
Kuna mmoja kupitia humu JF namkusanyia nguvu,nilimwagiza mzigo january mwaka huu hadi sasa sijaipata.
Huko nje wanachomwa moto,humu ndani sijui tuwafanyeje!

Ndugu yangu kutumia mitandao kufanya Biashara kwa mtu usiyemjua ni kujiweka kati ya miongoni mwa wajinga kwani kwa sasa matapeli wamejaa mitandaoni ni vema kama unahitaji kitu kutumia gharama kubwa kukipata kwa kukiona Physically kuliko kutaka vya bei nafuu kupitia mitandaoni mwisho wa siku unauziwa Mbuzi kwenye GUNIA halafu unaingia mitandaoni eti nimedhurumiwa wakati ni ujinga wako mwenyewe.
 
Huyu hapa kaja kwa ID ingine.
mi naishi mwanza alishanipigia simu tufanye biashara nkashituka.

So this jamaa ndio kitomari mwenyewe?

Yaani kumbe hata Kitomary Mwenyewe hafahamiki watu wanafanyanae biashara kupitia mtandao wa JF tu, Dah!! kweli Watanzania bado tuna ujinga wa kufanya biashara kama hizi? kwa sasa dunia nzima matapeli wamejaa mitandaoni nyie bado tu mnaingia kichwa kichwa.
 
Kumbe wako wengi waliotapeliwa na huyu Kitomari. Nilidhani ni mimi peke yangu. Mwanzoni alikuwa mwaminifu kabla ya kuingiliwa na hilo pepo la utapeli.
 
Back
Top Bottom