Josephat Kitomari, tapeli hatari Arusha

Josephat Kitomari, tapeli hatari Arusha

MAWERE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Posts
448
Reaction score
54
Ndugu wanajf kuna huyu ndugu mtajwa hapo juu ni tapeli msitume pesa kwake za kununua bata au kuku vinginevyo mtalizwa kama alivyotutenda sisi.

Kipekee nimechukua hatua za kisheria na punde nitawapa muafaka wa hili liko mikononi vyombo vya usalama.

Amenitapeli tangu december 16/12/2013.ametapeli 240,000 mpaka leo anadanganya anatuma leo kesho,,leo kesho.

Ushahidi upo wa sms na mtu aliyemwagiza alete hao bata ,kwa kuwa ni member humu ajue kazi yake immeisha arudishe hela au mzigo hii haina suluhu kwake.

Naomba kuwasilisha wanajf!
 
Ndugu wanajf kuna huyu ndugu mtajwa hapo juu ni tapeli msitume pesa kwake za kununua bata au kuku
vinginevyo mtalizwa kama alivyotutenda sisi..kipekee nimechukua hatua za kisheria na punde nitwapa muafaka wa hili liko mikononi vyombo vya usalama..amenitapeli tangu december 16/12/2014.ametapeli 240,000mpaka leo anadanganya anatuma leo kesho,,leo kesho ushahidi upo wa sms na mtu aliyemwagiza alete hao bata ,kwa kua ni member humu ajue kazi yake immeisha arudishe hela au mzigo hii haina suluhu kwake .naomba kuwasilisha wanajf!!!!!!!!!!!!!!

240,000/- Kelele zote hizo inaonyesha jinsi gani Watanzania tulivyo masikini na ndio maana CCM wanapata mwanya wa kutawala kwa kuwahonga wali, kanga na kofia
 
we unatumaje pesa kwa mtu anaewasiliana nawe kwa simu au mtandano bila physical evidence??????
 
Taratibu bhana hebu tulia uandke vzr hebu angalia hyo tarehe na hyo mtu ambae ni member humu mtaje ili tuckie na upande wa pili
 
Ndugu wanajf kuna huyu ndugu mtajwa hapo juu ni tapeli msitume pesa kwake za kununua bata au kuku
vinginevyo mtalizwa kama alivyotutenda sisi..kipekee nimechukua hatua za kisheria na punde nitwapa muafaka wa hili liko mikononi vyombo vya usalama..amenitapeli tangu december 16/12/2014.ametapeli 240,000mpaka leo anadanganya anatuma leo kesho,,leo kesho ushahidi upo wa sms na mtu aliyemwagiza alete hao bata ,kwa kua ni member humu ajue kazi yake immeisha arudishe hela au mzigo hii haina suluhu kwake .naomba kuwasilisha wanajf!!!!!!!!!!!!!!


Hii tarehe mbona bado hatujafika? Au typo

Pole Sana pesa ni haki yako fuatilia urudishiwe no matter how small other people may think but its yours
 
240,000/- Kelele zote hizo inaonyesha jinsi gani Watanzania tulivyo masikini na ndio maana CCM wanapata mwanya wa kutawala kwa kuwahonga wali, kanga na kofia

Mrudishie badi kama unaona ni kidogo. Wenye upungufu wa akili utawajua tu. Wewe unsjua kiwango cha chini cha mshahara kilichowekwa na serikali?

Huo karibia na mshahara wa mtumishi wa serikali tena basic.

Acha dharau alafu kumbuka masikini wewe na ndugu zako; mtu kudai haki yake haimanishi kuwa yeye ni maskini
 
December 16/12/2014...mbona haijafika mkuu. Acha kutufanya maboya.


Nashauri JamiiForums waifute thread hii
 
Last edited by a moderator:
Wanajf kwa picha ya haraka huyu bwana mwanzo alikuwa anafanya biashara kwa uaminifu mimi niliaminishwa na ndugu yangu wa arusha,na hta baadhi ya watu huma na hapakuwa na shida na hata baadhi ya watu humu ni mashuhuda,,,ni kweli tarehe nimechemka ni 16/12/2013...kumbukeni nawapeni taarifa tunaofuatilia biashara na ushauri humu
 
Mrudishie badi kama unaona ni kidogo. Wenye upungufu wa akili utawajua tu. Wewe unsjua kiwango cha chini cha mshahara kilichowekwa na serikali?

Huo karibia na mshahara wa mtumishi wa serikali tena basic.

Acha dharau alafu kumbuka masikini wewe na ndugu zako; mtu kudai haki yake haimanishi kuwa yeye ni maskini

Wewe acha ujinga 240,000/= anakuja kuzidai kupitia JF umeambiwa Jukwaa hili ni kwa ajili ya kutangaziwa watu madeni?kuna siku huyo mleta mada atagongewa mkewa na kutuwekea humu kuwa kuna jamaa kamgongea mkewe kwa hiyo anatuomba tumuogope sana huyo jamaa.
 
Mkuu kidogo kwako kwa mwenzio kikubwa

NOTI KWENYE BIN.jpg
 
kule jukwaa la ujasiriamali wameshatoa tahadhari sana juu yake.
 
Wewe acha ujinga 240,000/= anakuja kuzidai kupitia JF umeambiwa Jukwaa hili ni kwa ajili ya kutangaziwa watu madeni?kuna siku huyo mleta mada atagongewa mkewa na kutuwekea humu kuwa kuna jamaa kamgongea mkewe kwa hiyo anatuomba tumuogope sana huyo jamaa.

acha utahira yeye katoa caution ili watu wengine wasifanywe mbaya kama yeye. Ulivyo mburula unalinganisha suala la madeni na papichi; hahaha
 
Wewe acha ujinga 240,000/= anakuja kuzidai kupitia JF umeambiwa Jukwaa hili ni kwa ajili ya kutangaziwa watu madeni?kuna siku huyo mleta mada atagongewa mkewa na kutuwekea humu kuwa kuna jamaa kamgongea mkewe kwa hiyo anatuomba tumuogope sana huyo jamaa.

Pole sana, unaonekana hujielewi.
 
mkuu kimsingi kauli zako sio nzuri nadhani mletra mada ameleta hiyo mada hapa kwa kuwa hata muhusika alitangaza biashara yake kupitia huku kule kwenye ujasiriamali.ok by the way Ndugu Mawere pole ila kila kitu kina mipango ila usikate tamaa
Wewe acha ujinga 240,000/= anakuja kuzidai kupitia JF umeambiwa Jukwaa hili ni kwa ajili ya kutangaziwa watu madeni?kuna siku huyo mleta mada atagongewa mkewa na kutuwekea humu kuwa kuna jamaa kamgongea mkewe kwa hiyo anatuomba tumuogope sana huyo jamaa.
 
December 16/12/2014...mbona haijafika mkuu. Acha kutufanya maboya.


Nashauri JamiiForums waifute thread hii

Hivi umesoma vizuri anacholalamika mleta uzi??Umeona tarehe vizuri au unaandika tu afutiwe...
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom