Joseph Senga umempelekea salamu Mwangosi?

Joseph Senga umempelekea salamu Mwangosi?

Pumzika katika amani,

Heri wenye moyo safi maana wao watauona ufalme wa Mungu.
 
Daaaah mkuu umeandika kwa hisia kali sana.Machozi yamenitoka!
Imeniuma [emoji22][emoji22][emoji22]
R.I.P Senga
 
Daaaah mkuu umeandika kwa hisia kali sana.Machozi yamenitoka!
Imeniuma [emoji22][emoji22][emoji22]
R.I.P Senga
yanauma sana ukiwa na moyo mwepesi utalia tuu...ila kila kilio huwa kina mbembelezaji lakini nahisi kilio chetu kinakosa wakutubembeleza
 
Back
Top Bottom