Joseph mbilinyi ( mr ii ) awakuna wananchi wa jimbo la mbeya katika mdahalo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph mbilinyi ( mr ii ) awakuna wananchi wa jimbo la mbeya katika mdahalo.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mchaka Mchaka, Oct 12, 2010.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,881
    Likes Received: 3,246
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wewe mwenyewe usiifungue hiyo tovuti na kutupunguzia adha za kila mmoja wetu kuifungua?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,645
    Likes Received: 10,171
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa huko nilibahatika kuhudhuria moja ya mikutano yake ya kampeni.
    Mpesya muda wake wa kurudi kufundisha hakika umefika, kijana anatisha sana.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,515
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    hahaa mbona sijaona mgombea wa chichiemu..aaah kumbe wamekatazwa na makamba
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    watavuna mabua.................chama kizee kinakataa midaharo kinakataa changamoto makini
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    go sugu!!!!!!!!!
     
  7. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sugu anafanya vizuri sana maeneo ya mjini lakini ukabila na ujadi uliojizatiti maeneo ya pembezoni mwa mji unaweza ukamwangusha na kumpa ushindi Mpesya.
     
Loading...