Joseph Kabila aahirisha Uchaguzi, asema serikali haina hela

Joseph Kabila aahirisha Uchaguzi, asema serikali haina hela

kumbe madaraka matamu, maana wengine wanayaachia shingo upande na wengine hawataki kabisaa.
 
Huo ndio uhalisia wa viongozi wa afrika awawezi kutoka madarakani mapema na umri wa kabila kutola madarakani ni ndoto hata ccm haipendi demokrasia kabisa ndio maana wao kwao demokrasia ni washinde wao wasiposhinda ni kurudia uchaguzi hakuna kiongozi wa afrika atakayeweza kumnyooshea mwenzake kidole
 
Hivi Waafrika bado tuna uthubutu wa kudai eti tuheshimiwe na mabara mengine kwa akili hizi zetu za ovyo ovyo?we really need to work our asses off to earn it which is an uphill task to us to do.
 
Inawezekana maana ya demokrasia Afrika ni tofauti kabisa na inavyotafsiriwa na mabara mengine, labda AU ifikirie kutoa maana ya demokrasia kwa muktadha wa viongozi wa bara la Afrika. Maana ya demokrasia kwa rais wa nchi yoyote ya Afrika inaweza kuwa tofauti kabisa kwa rais wa Marekani kwa mfano... Viongozi walioko madarakani Afrika wanaendeleza ubabe ubabe tu, jitu hata kama limechokwa limo tu linang'ang'ania, pathetic!
 
Viongozi wa afrika ni matatizo matupu
Kweli mkuu sisi Wa-Efrika (kwa sauti ya Mwinyi) tuna matatizo ya akili ukishaingia ikulu akili inahamia ma.ta.koni! Kabila is another Nkurunziza in the making, also he is another Ali Mohamed Shein in the making! Aibu yao aibu yetu!
 
Kweli mkuu sisi Wa-Efrika (kwa sauti ya Mwinyi) tuna matatizo ya akili ukishaingia ikulu akili inahamia ma.ta.koni! Kabila is another Nkurunziza in the making, also he is another Ali Mohamed Shein in the making! Aibu yao aibu yetu!
Ha ha ha mkuu aibu yetu sote watu weusi, bila kumsahau PK hali kadhalika Mugabe yaani shida
 
Huyo jamaa anaweza kumuweka mtu wake lakini na hofu chamachake kikishindwa anaweza kufuta uchaguzi na kudai urudiwe manake ndio aina mpya madeni tz
 
Chama chochote tawala kilichofungamana na CCM hakiwezi achia madaraka.
 
Awakamate kwanza Viongozi waliokaa madarakani zaidi ya miaka kumi na tano, hasiwapeleke the Hague wawekwe kizuizini huko Guatenamo Cuba watiwe akili kwanza.

Itakuwa vizuri amkamate kwanza malkia wa uingereza kakaa madarakani miaka 64 hadi sasa.
 
Kweli kabisa Rais anatoa taarifa kama hiyo aisee sasa kama Serikali haina hata hela ya kugharamia uchaguzi maana yake ni kwamba yeye kuwa madarakani hakuna maana yoyote alienda tu kukua Ikulu ,Wa Afrika sijui Mungu tulimkosea nini
 
Si pesa hakuna ,basi yeye siku ya kumaliza muda wake ukifika alikabidhi Ikulu kwa Bunge ilifanye maanuzi kwa niaba ya Wananchi kwa kumteua Raisi wa Muda mpaka zitakapo patikana Pesa!

Kweli Ikulu noma! Damu iliyomwagika ya Desire K bado inamtafuta mwingine!
 
alafu hawa ndio wanataka africa tujitoe ICC ....... never
 
Jamaa naona anamuhofia Moise Katumbi. Anajua akiikamata Dola atanyooshwa.
 
Back
Top Bottom