citizensindevelopment18
JF-Expert Member
- Apr 1, 2020
- 1,707
- 881
Kweli fedha zingetosha kabisa. Kaingia kwenye siasa za ungoni na umatengo huyoNdimbo unaniangusha ungetangaza kila mwenye mti wa kahawa atoe shilingi 10000
Kweli fedha zingetosha kabisa. Kaingia kwenye siasa za ungoni na umatengo huyoNdimbo unaniangusha ungetangaza kila mwenye mti wa kahawa atoe shilingi 10000
Unachokitafuta majibu yake utayapata muda siyo mrefu na yatakuwa mabaya sn kwa upande wakoAnzisha Kanisa lako lisilo la hovyo. Wewe makanisa ya hovyo yanakuhusu nini ?
uhovyo wake uko wapiHaya makanisa ni hovyo sn
Tulia mkuuuhovyo wake uko wapi
Hivi kweli nyie mlioko huko Daslam Jokate hakupanda jukwaani kweli?Haya mambo ndiyo yatafanya wanasiasa waendelee kuongea kwenye misa za RC!
Kwamba Kanisa Katoliki linaamini katika "Babiani mbaya, kiatu chake dawa"!Kuna mahali kanisa lilitangaza kutoshilikiana na watu kufanya maendeleo?