Job Opportunies


S

Sngs

Senior Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
33
S

Sngs

Senior Member
Joined Jul 25, 2011
111 0 33
Kaka asante sana unajua hawa watu tulikua hatujawaelewa nivp haswa chakufanya nashukuru kwa kutujuza hayo yote mungu asimame upande wako ndugu mwana jf.
 
petar

petar

Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
62
Likes
0
Points
0
petar

petar

Member
Joined Aug 26, 2011
62 0 0
Asanteni kwa maoni yenu.Ningalipenda ndugu mkatoa hata ka ushauri kuhusu hiyo link
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
Hiyo imesimama mkuu 2po pamoja.
 
M

Mgengeli

Senior Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
193
Likes
0
Points
0
M

Mgengeli

Senior Member
Joined Sep 23, 2011
193 0 0
Nawa salimu wote ndugu zangu mlioko katika mtandao wa jamii
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,265