Job junction connect

kiri12

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
374
250
Habari wanajukwaa, naulizia hivi wa job junction kuna mtu alishawahi kupata kazi kupitia wao? Maana walitoa tangazo wakasema tuma cv baadae wakatuma email wakaweka namba ya simu niwapigie, mara wananiambia leta cv tena hardcopy hivi mbona wababaishaji kuna ukweli hapo wa kupata ajira? Maana hata hizo kazi hazijaonyesha ni kampuni gan
 

annatee

Member
Aug 15, 2021
33
125
Habari wanajukwaa, naulizia hivi wa job junction kuna mtu alishawahi kupata kazi kupitia wao? Maana walitoa tangazo wakasema tuma cv baadae wakatuma email wakaweka namba ya simu niwapigie, mara wananiambia leta cv tena hardcopy hivi mbona wababaishaji kuna ukweli hapo wa kupata ajira? Maana hata hizo kazi hazijaonyesha ni kampuni gan
Ni matapeli hao ndugu yangu hapo watakuita wanakwambia inabidi utoe 30k ya unachama ili wakutafutie kazi wakati hapo mtu kakuita kuwa umepata kazi
 

hnp

JF-Expert Member
Dec 4, 2020
245
500
Niliwahi kwenda ofisini kwao ni pale makumbusho stendi. Wanachofanya wanakuunganisha na muajiri,watahitaji elfu 30 kama registration fee kisha utatafutiwa kazi utaenda kwenye interview (sio kuanza kazi) ukifanikiwa kupata unawapa 30% ya mshahara wako wa kwanza.

Niliona ni ubabaishaji nilikula chocho!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom