K Kalimanzira Senior Member Joined Aug 15, 2007 Posts 100 Reaction score 27 Mar 30, 2015 #1 Ndugu wana JF, Nawatangazia nafasi ya Kazi ya Afisa Mradi katika shirika la MAPERECE liliko Magu Mwanza. Maelezo zaidi ni kama yalivyo katika kiambatanisho. Aksante Attachments ADVERT PROJECT COORDINATOR MAGU.doc ADVERT PROJECT COORDINATOR MAGU.doc 188.5 KB · Views: 375
Ndugu wana JF, Nawatangazia nafasi ya Kazi ya Afisa Mradi katika shirika la MAPERECE liliko Magu Mwanza. Maelezo zaidi ni kama yalivyo katika kiambatanisho. Aksante