Jlo achumbiwa tena Akiwa na Miaka 50

Jlo achumbiwa tena Akiwa na Miaka 50

Huyo anayemchumbia ana mafanikio gani kumzidi jlo;isije kuwa jamaa kafuata mteremko au umaarufu.Ata wa huku kama wako vizuri wanaweza kuwatumia ambao hawajafanikiwa kupata ndoa
Google utajua mafanikio ya mchumbiaji
 
Wadada MPOOO?

Mwanamziki JLo au Jennifer Lopez amechumbiwa weekend hii huko Marekani Akiwa na Umri wa Miaka 50

Nyie ambao hamjaolewa msikate tamaa maana kama Mama mapacha kachumbiwa akiwa na Miaka 50 nyie wa Miaka 28 mpaka 38 mnalia Lia nini?

Msiamkatie Mungu tamaa wadada wote msioolewa, singo maza, wajane

Picha kamili zinajieleza:

View attachment 1044875View attachment 1044875View attachment 1044878View attachment 1044879

Cc: 50thebe mahondaw Smart911 Jokajeusi
What a surprise!! Na mpiga picha walimchukua labisa alafu anajifanya surprise!
 
What a surprise!! Na mpiga picha walimchukua labisa alafu anajifanya surprise!
Kila celeb anatembeaga na camera man
Mie sio celeb lakini namlipaga camera man kila napotoka out na my friends
 
Wanakula na kulala na kukaa magoal keeper
Hawafanyi mazoezi wanawake wengi wa bongo
Wanabwia chips za mafuta ya transfoma kwa Edo Chips
Cc: Honey 50thebe
Wifi mahondaw
Mdogowangu Smart911

Honey Money Penny usisahau nchi yetu ni nchi ya dunia ya tatu. Uchumi wetu na mifumo yetu ya kijamii inahitaji jitihada za ziada kutuepusha hizi hatari za afya.
 
Wanakula na kulala na kukaa magoal keeper
Hawafanyi mazoezi wanawake wengi wa bongo
Wanabwia chips za mafuta ya transfoma kwa Edo Chips
Cc: Honey 50thebe
Wifi mahondaw
Mdogowangu Smart911

Wee Money Penny kila unapotaja hizo pande napitiaga... daah...

Daah hadi Edo chips unapitaga...

Tatizo lingine wanawake wa siku hizi ni wabishi sana...


Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom