JKT wa kujitolea nafasi zinatoka lini tena?

JKT wa kujitolea nafasi zinatoka lini tena?

abdulh iddy

Senior Member
Joined
May 28, 2015
Posts
159
Reaction score
6
Natumaini mmeamka salama wazima wa afya nilikuwa naulizaJKT wa kujitolea watatoa nafasi lini tena.

Kwa mwenye ufahamu kuhusu zitatoka lini tujuzane

Asanteni
 
Mwezi wa kumi na mbili mwakani.

wewe kama hujui acha uzi ukupite huo ni usege kukatisha wenzio tamaa, mleta uzi vuta subira mpaka mwezi wa pili hadi wa tatu lazima utajua kinachoendelea kuhusu jkt
 
kaka kujitolea jkt wanachukuaga mara moja kwa mwaka hivyo mpaka mwez wa 4 kama ilivyo mwaka huu walitoa nafasi mwez wa 4 vuta subira kk
 
kaka kujitolea jkt wanachukuaga mara moja kwa mwaka hivyo mpaka mwez wa 4 kama ilivyo mwaka huu walitoa nafasi mwez wa 4 vuta subira kk
albinomweusi sio wataanza kutanga kama miaka iliyopita kuanzia mwezi wa 12 hadi wa kwanza, mwaka huu sio walichelewa kutokana na harakati za uchaguz na mambo mengine maana mwaka huu ulikuwa na michakato mingi sini
 
Back
Top Bottom