JK na Mgaya sasa damu damu... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Mgaya sasa damu damu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Apr 30, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Baada ya kutupiana vijembe mwaka juzi, hatimaye Mgaya na JK sasa wamekuwa maswahiba kama picha hii inavyothibitisha. nani mshindi? Wafanyakazi (Mgaya) ama serikali (JK)???

    Mgaya.JPG
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mgaya anaganga njaa..
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mgaya anaganga njaa..mbona wamevaa gwanda?
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ngoja niitafute ile ya Mbowe na JK halafu tudiskasi
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Spies know each other...ukiona Mosad walivyomuua yule jamaa wa Hamasi Dubai, last year, utagundua there is only one common thing among the spies...they are all controversial
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hata Mbowe na JK wamekuwa maswahiba kama picha hii inavyothibitisha hebu icheki!
     

    Attached Files:

  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Picha zote hizo ... shows nothing to do with uswahiba!!
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Sio vizuri kuamini kila unachokiona. Wengine ni usanii tu.
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    CDM hawana kumbukumbu ya kumkimbia JK, Bungeni na kumfuata Ikulu
     
  10. M

    Mzeenani64 Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa damu damu kwa sababu ya tabasamu alilolionyesha au..!?usipende kuhusemea moyo wa mtu,
     
  11. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kukurupuka mbaya. . Ulitaka wasisalimiane?
     
  12. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    viongozi wa Tucta waache unafiki kila siku mishahara midogo,kodi ipunguzwe hakuna linalofanyika wakati ripoti ya cag ikionyesha jinsi mafao ya wafanyakazi yanavyoliwa hatujasikia kauli yoyote wajifunze kwa wenzao wa africa kusini namna gani wanavyowakilisha wafanyakazi
     
  13. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,269
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Waacheni wafu wawazike wafu wao. Maana kipofu akimuongoza kipofu mwenzie wote wawili wataishia shimoni.
     
  14. m

    manucho JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,410
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Achana na picha, Mgaya anasumbuliwa na njaa kuu lastime walimu walipewa hongo kwa kuwekewa hela kwenye account zao za bank hela ambayo haikuwa na maelezo kwamba ni ya nini na Mgaya akakaa kimya
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Acha Ushankupe Jadili mada iliyopo mezani...kama unataka kuleta ya kwako fungua thread mpya usiharibu thread za watu
     
  16. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuna kila dalili kuwa Mgaya kasunda kitu kidogo
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mgaya naye anaganga njaa tu huyo, baada ya kurupushani ndefu akatulizwa! Kwa sasa yuko kimyaaaa!
     
  18. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,230
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Njaa acha iitwe njaa
    huyu jamaa yale matamko
    yake yalishia wapi vile???
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hakuna mnafiki mkubwa kama MGAYA na TUCTA yake!
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,184
    Likes Received: 7,385
    Trophy Points: 280
    huyu mgaya aliambiwa na jk za kuambiwa changanya na zako.kumbuka hata kwenye mgomo wa madaktari huyu mgaya alikua upanda wa serikali..
     
Loading...