tzjamani
JF-Expert Member
- Oct 9, 2010
- 995
- 33
Ndugu wana JF,
Inasikitisha Rais wa nchi akituhumiwa kwa mambo mengi sana, mikataba mibovu,.......
1. IPTL
2. Madini
3. EPA
4. Serengeti
5. TRL
6. Richmond
7. Dowans
8. Uchakachuzi wa Uchaguzi
9. Wikileaks
...........................................endeleza.
Hivi kweli ana roho wa kibinadamu, moyo wa nyama kama wa kwangu? Kwa nini asichukue hatua ya maana?
Tazama waTZ wanavyoteseka kwa umaskini, magonjwa na ujinga(kukosa elimu).
Ninafikiria siku TZ ikipataa uhuru (katiba ya wananchi) tunaweza kumsamehe huyu jamaa na wafisadi wenzake?
This is too much................Kwangu mimi ni Big NO. warudishe kwanza mali walizoiba ndio tutaongea mambo ya msamaha la sivyo za kichina china tu.
WaTZ wafike wakati tuseme enough is enough. Hata nikifanya kazi kwa bidii haisaidii sana maana wa mwisho wanachukua mafisadi.
Inasikitisha Rais wa nchi akituhumiwa kwa mambo mengi sana, mikataba mibovu,.......
1. IPTL
2. Madini
3. EPA
4. Serengeti
5. TRL
6. Richmond
7. Dowans
8. Uchakachuzi wa Uchaguzi
9. Wikileaks
...........................................endeleza.
Hivi kweli ana roho wa kibinadamu, moyo wa nyama kama wa kwangu? Kwa nini asichukue hatua ya maana?
Tazama waTZ wanavyoteseka kwa umaskini, magonjwa na ujinga(kukosa elimu).
Ninafikiria siku TZ ikipataa uhuru (katiba ya wananchi) tunaweza kumsamehe huyu jamaa na wafisadi wenzake?
This is too much................Kwangu mimi ni Big NO. warudishe kwanza mali walizoiba ndio tutaongea mambo ya msamaha la sivyo za kichina china tu.
WaTZ wafike wakati tuseme enough is enough. Hata nikifanya kazi kwa bidii haisaidii sana maana wa mwisho wanachukua mafisadi.