Jk&Mkapa waondolewe kinga

eden kimario

JF-Expert Member
Jun 13, 2015
10,195
2,000
Kama magufuli ana nia thabiti aliamrishe bunge kuondoa kinga y'a marais wastaafu kutoshtakiwa akifanya hivyo hakika itakuwa ni shangwe n'a vigelegele
Hawa wamehongwa pesa nyingi sanaa
 

Asante

JF-Expert Member
Dec 18, 2009
2,086
2,000
Katiba ya Warioba imejitosheleza katika maeneo yote. Watanzania tunapaswa kujua bila katiba hiyo Tanzania haiendi kokote.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom