Jk kamata anayewaibia watanzania please!!!! Wapi ahadi zako?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk kamata anayewaibia watanzania please!!!! Wapi ahadi zako??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwegebwege, Dec 22, 2010.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    JK hawezi kumkamata yeyote kwa sababu wao ndio waliomuweka hapo alipo. La kufanya WaTZ ni kuwakamata sisi wenyewe na tuwape kipigo cha paka mwizi. Tusitegemee kuwa sheria za TZ zitawaadabisha.
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,918
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Inatia huruma. Hao kinamama kwenye picha wanamhurumia mtanzania lakini serikali ya Tanzania inawapa wezi kila kinga wanayohitaji. Ipigwe kelele kwa hizo nchi wanazoita wahisani. Pengine wakisitisha misaada mishahara kwa polisi, wanajeshi na watumishi wengine ikawa shida mafisadi na serikali wanaweza kuamka.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,272
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Labda akamatwe yeye, anaebisha basi ila atakamatwa yeye na wao
     
Loading...