Jk aponya madonda na maumivu ya wapinzani


W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
Ni mesikia katika vyanzo vya habari kuwa kauli ya JK, amewaambia wananchi kuwa uchaguzi umeisha kwa ivyo sasa ni wakati wa kuponya madonda ya uchaguzi, aidha amewataka watanzania kusahau yote yaliyo tokea na kuelekeza mawazo yao katika mambo mengine.

sasa hisia zangu wana JF mimi bado vidonda havijapona na vinamaumivu yapo sana tu, kwa mawazo yangu wananchi wangeombwa radhi kwa uwongo uliofanywa na nec

hii itasaidia kidogo kuponya hayo madonda yetu, lakini kura ziibwe na madonda yapone tu.....jamani kweli......!!!!

hili jamani halijakaa vizuri!!!! sijui mnalionaje hili
 
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
903
Likes
96
Points
45
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
903 96 45
Wakati mwingine ni vema kujifunza badala ya kujifua, haya yote yaliyokuwa na kasoro, hasa kwa nyinyi vyama vya upinzani mmeweka mkakati gani kuhakikisha hayatokei?

Hakuna sababu ya kuendelea kugombana, ila kupambana kidiplomasia kwa kuweka pressure ya kisayansi tengenezeni realistic stratergies!

Nawaambia imarisheni chama chenu, unganisheni wanachama anzisheni shughuli za kichama na muwe wengi muwe na ushawishi mkubwa wakati wa uchaguzi muone kama haitakuwa tofauti.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Wakati mwingine ni vema kujifunza badala ya kujifua, haya yote yaliyokuwa na kasoro, hasa kwa nyinyi vyama vya upinzani mmeweka mkakati gani kuhakikisha hayatokei?

Hakuna sababu ya kuendelea kugombana, ila kupambana kidiplomasia kwa kuweka pressure ya kisayansi tengenezeni realistic stratergies!

Nawaambia imarisheni chama chenu, unganisheni wanachama anzisheni shughuli za kichama na muwe wengi muwe na ushawishi mkubwa wakati wa uchaguzi muone kama haitakuwa tofauti.
we unaongea nini bana?unataka kutukanwa hapa watu tupewe BAN
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
Ni mesikia katika vyanzo vya habari kuwa kauli ya JK, amewaambia wananchi kuwa uchaguzi umeisha kwa ivyo sasa ni wakati wa kuponya madonda ya uchaguzi, aidha amewataka watanzania kusahau yote yaliyo tokea na kuelekeza mawazo yao katika mambo mengine.

sasa hisia zangu wana JF mimi bado vidonda havijapona na vinamaumivu yapo sana tu, kwa mawazo yangu wananchi wangeombwa radhi kwa uwongo uliofanywa na nec

hii itasaidia kidogo kuponya hayo madonda yetu, lakini kura ziibwe na madonda yapone tu.....jamani kweli......!!!!

hili jamani halijakaa vizuri!!!! sijui mnalionaje hili
Madonda ni mengi sana:
JK kuita CHADEMA ni chama cha kidini ni donda ambalo haliwezi kufutwa kilahisi bila kukanusha
Kuita CUF ni chama cha kidini pia ni donda jingine kubwa!
Kuita chadema ni chama cha kikanda hilo donda linaweza kufutika just kwa maneno au kwa kutamka amefanya kuwa kubwa zaidi!
Haya madonda yanaweza kufutika kwa kupigana na ufisadi kwa nchi nguvu zote,
Adui yetu mkubwa ni ufisadi hata msijalibu kuleta hoja za ajabu huku tukiiibiwa!
 
S

Sheka

Senior Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
117
Likes
5
Points
35
S

Sheka

Senior Member
Joined Oct 4, 2010
117 5 35
Wakati mwingine ni vema kujifunza badala ya kujifua, haya yote yaliyokuwa na kasoro, hasa kwa nyinyi vyama vya upinzani mmeweka mkakati gani kuhakikisha hayatokei?
Hakuna sababu ya kuendelea kugombana, ila kupambana kidiplomasia kwa kuweka pressure ya kisayansi tengenezeni realistic stratergies!

Nawaambia imarisheni chama chenu, unganisheni wanachama anzisheni shughuli za kichama na muwe wengi muwe na ushawishi mkubwa wakati wa uchaguzi muone kama haitakuwa tofauti.
wewe kweli hamnazo bila kufanya marekebisho ya hii tume ya uchaguzi hata wa-TZ wote wawe wapo upinzani itakuwa ngumu kushinda mifano ipo hebufikiaria mkuu wa wilaya ana amrisha watendaji wahalmashauri wafanye wawezavyo kuhakisha upinzani haushindi kwenye eneo lake eti ikitokea hivyo kibarua hana na huu ndo msingi wa uchakachuaji wa kura sasa ktk hali hii hiyo mikakati inatakiwa ianzie kwenye marebibisho ya hilodubwashika tume NEC
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,407
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,407 280
hakuna kitu kibaya kama kupandikiza Udini na ukabila, JKaliona vitakuwa ni vya kupita lakini kwa baadhi ya watu hivyo vitu havitoki na taratibu vinawaingia watu na mwisho wa siku tutakuja kujuta
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
364
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 364 180
JK anataka kujikosha tu kwa watu...kuporomoka kwa zaidi ya 20% si kitu kidogo!!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
we unaongea nini bana?unataka kutukanwa hapa watu tupewe BAN
Profesa kasema kweli; kuna uwezekano mkubwa kabisa ya yaliyojiri kuruhusiwa na kutokea na upinzani wenyewe kwa kutojua ama kwa kujua!

Na ngd yangu kalamu...................matusi yatakuondolea heshima uliyonayo! Tunaelekezana na sio kutukanana!:A S angry:
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
Kwani hii tume kunashida gani kama wakiirekebisha ikawa Huru na Haki jamani
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
mi nakwambia hili donda langu halitapona

mi nakwambia as long as huyu jamaa( kikwete) yuko pale

wala dawa siweki ntaliacha hivyo hivyo, wacha linuke
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Wakati mwingine ni vema kujifunza badala ya kujifua, haya yote yaliyokuwa na kasoro, hasa kwa nyinyi vyama vya upinzani mmeweka mkakati gani kuhakikisha hayatokei?

Hakuna sababu ya kuendelea kugombana, ila kupambana kidiplomasia kwa kuweka pressure ya kisayansi tengenezeni realistic stratergies!

Nawaambia imarisheni chama chenu, unganisheni wanachama anzisheni shughuli za kichama na muwe wengi muwe na ushawishi mkubwa wakati wa uchaguzi muone kama haitakuwa tofauti.

Yeye ndiye alikuwa akihubiri huo ujinga kuwa wapinzani wana tumia dini kuingia ikulu huku akijua kuwa alikuwa anataka kupata kura za uongo. Yeye mwenyewe afanye hiyo kazi kwa kuwa ndio ulikuwa mtaji wake.
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
kwani kama anajua ukweli hawezi akakubali tu kama sio kuomba radhi kuwa tume ilichakachua na kudanganya wananchi!!!???
 
J

junior2008

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
528
Likes
1
Points
0
J

junior2008

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
528 1 0
JK aache kutoa kauli zake kirahisi rahisi hivyo wakati anajua yeye ndiye msababishaji mkubwa na amelazimisha kurudi ikulu kwa uchakachuaji kupitia taasisi yao NEC. Cha msingi ni kutoa tamko rasmi ya kuwaeleza umma wa watanzania na jamii ya kimataifa jinsi uchaguzi ulivyovurugwa na NEC ya CCM na msimamo wa CHADEMA. Zaidi ya hayo ni kujipanga vizuri kama chama na kudai haki ya kuwa na tume huru ya uchaguzi itakayoundwa kwa kushirikisha vyama vyote. Huo ujumbe wa dini uliowatembelea CHADEMA pekee yake mara mbili kabla na baada ya uchaguzi ni mamluki wa CCM pia.
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
anajua nini alichokifanya ndio maana amasema tuponye madonda eeeeh.......haya poni ivi ivi kaka
 

Forum statistics

Threads 1,238,833
Members 476,196
Posts 29,333,230