JK amuweka kitanzini Profesa Kapuya

JK amuweka kitanzini Profesa Kapuya

KUBAKWA:Labda sijui sifaham sawia. Watu wanaobakana wanakuwa na maelewano ya wapi wakutane?Naomba kupata tafsiri sahihi
 
Inatia matumaini jamani ngoja tusubirie uenda udhaifu wa mr fastjet ukaanza kupungua kutokana na hili suala.

Kwani lini aliwahi kuwa dhaifu? Acha umburula wako hapa! We shida yako amkamate Kapuya tu ndio atakuwa jasiri! Na kumkamata mtu kwa ushahidi wa kuungaunga ndio sio udhaifu!? Sasa hashikwi mtu hapa,tuone utasemaje!
 
KUBAKWA:Labda sijui sifaham sawia. Watu wanaobakana wanakuwa na maelewano ya wapi wakutane?Naomba kupata tafsiri sahihi

Wewe pastor nina mashaka kama hao kondoo wako hauwatafuni! Iko hivi, huyo mkeo uliyeishi naye miaka 20, mkazaa watoto mia, siku ukimuomba game akakunyima kwa sababu hajiskii, wewe ukamlazimisha akienda kukushtaki unatiwa hatiani kwa ubakaji! Au wewe pastor ukikabembeleza kale kaumini kako kenye miaka 17 mpaka kakakubali mkutane wimawima guest house...waungwana wakikuona wakakuripoti utatiwa hatiani. Haya kazi kwako pastor
 
CCM na serikali lao moja kutuchanganya watanzania kama watoto wadogo lakini kwa karne hii ya ving'amuzi wamechemka
 
Kuna maagizo kibao ya Rais yamepuuzwa na watendaji wa serikali na Ikulu haina cha kufanya.
Uzinzi(Aliye oa/olewa kutembea na zaidi ya mke au wake zake/mume na waume zake).
Ubakaji( Kumfanya matusi mwenzio bila hiari) na ufilaji ni sehemu ya utamaduni wa viongozi wote Tanzania, wawe wa Kiserikali au kidini.
Kuanzia Balozi wa nyumba kumi hadi Rais. Kuanzia mjumbe wa baraza la walei hadi Askofu kama Siyo Papa.
Kuanzia Mtoa Azana mpaka Mufti mkuu mwenyewe.
Tena huko kwa watu wa Ibada, mtu unapigwa mjengo wa nguvu na kuambiwa dhambi zako zimesamehewa na paradiso ni yako milele.
Kupambana na tabia chafu hizi kunahitaji usafi wa Mwili na Roho pia.

Ni kweli tusubiri Je Waziri wa Sheria,Polisi na Mahakam Vitawajibika katika kutekeleza Agizo la Mheshimiwa Mkuu Rais J.Kikwete? au watapuuza Agizo la Rais?
 
Back
Top Bottom