JK akiombewa na wachungaji

JK akiombewa na wachungaji

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Posts
2,280
Reaction score
1,366
Wachungaji wa Kanisa la FCPT...wakimuombea Rais JK na nchi pia kuwa na Amani na Utulivu..

picha zaidi IssaMichuzi.blogspot
 

Attachments

  • rais akiombewa.jpg
    rais akiombewa.jpg
    49.2 KB · Views: 122
  • Nchi inaombewa.jpg
    Nchi inaombewa.jpg
    59 KB · Views: 94
nI JAMBO JEMA SANA!
Amani kidunchu ya nchi hii inasababishwa na Watumishi wachache wanaokesha kuiomba kwa Mungu!
 
very strategic........ukiomba bila kuweka picha mbele, nani atajua kwamba unamuombea mkwerre?.
ili kuuza sura..........lazima washikile picha, yani wanaiombea picha!!
 
kwakweli. azidi kumbewa. mapepo yamtoke kama yapo. Mia
 
kwakweli. azidi kumbewa. mapepo yamtoke kama yapo. Mia

Jk pepo lake haliwezi na wachungaji, Jk pepo lake linaitwa makata hili ni pepo baya humfanya mtu kuwa kama mwendawazimu katika mambo yake, pepo lake linafaa kuondolewa kwa nguvu ya umma ikiwezekana tuchukue na nyundo tugonge kichwa yake. Pepo makata ni baya sana
 
Back
Top Bottom