JK aagiza majangili yauwawe

JK aagiza majangili yauwawe

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Posts
5,404
Reaction score
242


Wanajamvi: Hii imekaaje? rais atoa agizo la kuwauwa majangili? Huu kweli ni utawala wa sheria? Au amenukuliwa vibaya na gazeti hilo la RA?



Rais jakaya kikwete ameagiza wizara ya maliasili na Utalii iwadhibiti majangiliu katika hifadhi za taifa, na ikibidi kuwauwa.


Rais Kikwete akitoa agizo hilo wakati wa ziara yake katika wizara hiyo juzi (Jumanne) ambako pamoja na mambo mengine, alionyesha kukerwa na ujangili (poaching) nchini……..

Habari zaidi katika Mtanzania ya leo (Thursday).
 
Waanze na majangili katika suti na briefcases wenye kupora nchi ambao kwa bahati mbaya sana tunakaa nao hadi ndani ya bunge letu Dodoma.
 


Wanajamvi: Hii imekaaje? rais atoa agizo la kuwauwa majangili? Huu kweli ni utawala wa sheria? Au amenukuliwa vibaya na gazeti hilo la RA?



Rais jakaya kikwete ameagiza wizara ya maliasili na Utalii iwadhibiti majangiliu katika hifadhi za taifa, na ikibidi kuwauwa.


Rais Kikwete akitoa agizo hilo wakati wa ziara yake katika wizara hiyo juzi (Jumanne) ambako pamoja na mambo mengine, alionyesha kukerwa na ujangili (poaching) nchini……..

Habari zaidi katika Mtanzania ya leo (Friday).


Utawala wa sheria wanaujuwa wakati wanatakiwa kuwalipa Dowans tu. Hajui kuwa ujangiri unasababishwa na hari ngumu ya maisha vilevile.
 
kama rais ana uwezo wa kuhukumu moja kwa moja kihivyo, mahakama za nini basi. nadhani anatapatapa baada ya kuona nchi imemshinda sasa anasahau hata majukumu yake. Aanze kuwauwa mafisadi wote wanaopora mali za umma na kuwaacha watanzania masikini wa kutupwa, nabaadae awasake majangili.
 
Halafu nasikia kuwa aliyeiandika hiyo stori ni mwandishi yule yule -- Rosemary --ambaye wiki iliyopita aliandika makala katika Mtanzania kwamba JK alikuwa ameshindwa kazi. Uongozi wa kampuni ulimpa onyo kali na wahariri kuambiwa wasikubali makala au stori zenye kumlenga JK binafsi.

Na ifahamike kwamba stori hii ya leo ya JK kuagiza majangili wauwae haikuandikwa katika gazeti lolote lingine. Yawzekana amenukuliwa vibaya -- au ajenda ya siri?
 
Naomba niendel off topic kidogo

Majangiri sio watu na ni vizuri wauwawe, hakua cha utawala wa sheria wala nini!!!
 
Pinda alishasafisha njia !
...Wiki iliyopita Pinda, akiwa ziarani mkoani Tabora, alisema wanaothibitika kuua albino nao wauawe kwa kuwa hakuna sababu ya kuwapeleka polisi wakati wanakamatwa wakiwa na viungo vya albino pamoja na damu kuashiria wameshiriki mauaji hayo.
Source: Tanzania Daima 30/01/2009
 
Naomba niendel off topic kidogo

Majangiri sio watu na ni vizuri wauwawe, hakua cha utawala wa sheria wala nini!!!

What if wakiwapeleka watu huko na kuwa ua kwakisingizio cha ujangili? Zobe's style Just thinking loudly!
 
Hamkumbuki kwamba Bunge letu TUKUFU lilishapitisha sheria ya kuua watu wanokutwa kwenye mbuga za wanyama?
 
sio haki, kuuwa binadamu kwa kosa la kuwinda kitoweo porini.
Sheria ikimtia hatiani jangili ni kifungo cha miaka 3 jela. sasa kwa kauli hii rais atakuwa amehalalisha mauaji ya watu kwa kisingizio cha ujangili
Tukumbuke Pinda aliwahi kutoa agizo la kuuwa wauaji wa maalbino, lakini kauli yake
Ilimfanya atoe machozi bungeni kwa kusolewa vikali.
 
kwa hiyo na yeye auwawe maana inasadikika kaiba kura na kuiba kura is as good as ujangili
 
Back
Top Bottom