jitokeze kama upo tayari.....!!!!!


B

Bonson05

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
75
Likes
7
Points
15
Age
31
B

Bonson05

Member
Joined Oct 12, 2012
75 7 15
jamani mie ni kjana wa miak 25 natafta MCHUMBA mwenye sifa zifuatazo:-
1) awe mwanamke!
2) asiwe bonge
3) awe na kimo kisichozidi ft 5.2
4) awe na sura yenye mvuto
5) pia awe maji ya kunde!
6) umbo no 8
7) mkarimu
8)mcha MUNGU.
msaada p'se!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Mmmmh specification hizo...duuuh. Haya wanakuja
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,330
Likes
40,114
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,330 40,114 280
sifa zako? kazi yako?
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
730
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 730 280
Wewe elimu kwako sio qualification? nadhani umegundua elimu wakati mwingine inasumbua katika mambo ya kiroho kama ndoa.
 
A

Alex Mponela

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
254
Likes
17
Points
35
A

Alex Mponela

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
254 17 35
Mwanamke hatafutwi kwa njia hii we dogo! Hauko serious! Unataka kuchezea watoto wa watu tu wewe! Mke mwema hutoka kwa Mungu wala si kwenye mtandao!!!! Nyau wewee!!!
 
M

mtimatawi

Senior Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
112
Likes
1
Points
0
M

mtimatawi

Senior Member
Joined Apr 28, 2013
112 1 0
sifa ya kwanza wakati wakutafuta mke bora wakuishi naye huwa ni tabia njema na maadili bora , ndiyo hufuatia sifa nyingine unazopenda wewe. hata kama mke akawa mzuri kama malaika lakini anatabia mbaya kama umalaya, wizi au uuaji razima atakuua au mtaachana.
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670