• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Jirani ananipa shidaa (2016)

BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,835
Points
2,000
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,835 2,000
Wakuu salamu na heri ya mwaka mpya (2016)
Kiukweli mwaka nimeuanza vzr nimetoka kufurahia na rafiki zangu ni burudaani. Ila sasa nimerud kwangu huku nikiwa bwax kdogo kama kawaida raha ya pombe urudi ulale nayo..ila tabu anayonipa mpangaji mwenzangu ni ngumu sana. Wakat natoka aliniuliza unaenda wapi m nikamjibu kiwanja kuukaribisha mwaka mpya akacheka na kutikisa kichwa yan kama m napotea vle au nachofanya sio sahh na khanga yake 1.
Mi nikasepa sasa narud nakuta miguno saut za ajabu toka chumbani kwake ad nashindwa kulala sahv sa10 tabu nayopata hapa adi tungi imekata. Najiuliza mm au yy nan kaukaribishwa mwaka kiajabu?
Pia nimwambie asubuhi kuhusu hili swala lilivyoniumiza au niache tu itanisababishia nikose mzigo maana nahisi kama namtaka pia.
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
6,983
Points
2,000
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
6,983 2,000
Weka masikio pamba
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,147
Points
2,000
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,147 2,000
Haaa bora alikuuliza ni umewahi kurudi labda alipanga kumaliza saa kumi na mbili asubuhi ukiwa umeshapitia kunywa supu.
 
T

tinto

Senior Member
Joined
Nov 16, 2015
Messages
100
Points
225
T

tinto

Senior Member
Joined Nov 16, 2015
100 225
Hah hah hah sasa umwambie nini apo jamani huoni utakuwa umemuingilis personal life ya mtu. Jaman!nazani busara ni kukaa kimya tu
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,598
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,598 2,000
Subiri zamu yako utapewa...ifwakiti jana usingekuwa unaenda viwanja ndo ilikuwa zamu yako
 
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
1,186
Points
2,000
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2015
1,186 2,000
Ungeweka kapicha ka uyo jirani yako ingekua poa sana...
 
nanjanga

nanjanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
325
Points
225
nanjanga

nanjanga

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
325 225
Uwe unakunywa vi power vile vinakata sauti inayotoka chumba cha pili.
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,288
Points
2,000
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,288 2,000
Ama kwa hakika penye wengi pana mengi...........
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
35,389
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
35,389 2,000
Huyo Jirani Ni wakike au wakiume....??
 
mkwepu jr

mkwepu jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2014
Messages
531
Points
1,000
mkwepu jr

mkwepu jr

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2014
531 1,000
Mchane live kama mpweti iwe mpwetu tu
 
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
4,394
Points
2,000
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
4,394 2,000
Chumba chako hakina ceiling?
 
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,555
Points
2,000
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,555 2,000
Wakuu salamu na heri ya mwaka mpya (2016)
Kiukweli mwaka nimeuanza vzr nimetoka kufurahia na rafiki zangu ni burudaani. Ila sasa nimerud kwangu huku nikiwa bwax kdogo kama kawaida raha ya pombe urudi ulale nayo..ila tabu anayonipa mpangaji mwenzangu ni ngumu sana. Wakat natoka aliniuliza unaenda wapi m nikamjibu kiwanja kuukaribisha mwaka mpya akacheka na kutikisa kichwa yan kama m napotea vle au nachofanya sio sahh na khanga yake 1.
Mi nikasepa sasa narud nakuta miguno saut za ajabu toka chumbani kwake ad nashindwa kulala sahv sa10 tabu nayopata hapa adi tungi imekata. Najiuliza mm au yy nan kaukaribishwa mwaka kiajabu?
Pia nimwambie asubuhi kuhusu hili swala lilivyoniumiza au niache tu itanisababishia nikose mzigo maana nahisi kama namtaka pia.

Dah! Kweli Waswahili walisema, Kwenye miti hakuna Wajenzi.
Na Upele umpata hasiye na kucha.
Jana wakati unatoka ,alipokuuliza huku akiwa amevaa kanga moja. ulikuwa hukumuelewa?
Kuna fasihi za aina mbalimbali ,siyo fasihi andishi tu.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,730
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,730 2,000
Wa moja havai mbili, hata kama akiipewa.
Uwe unakunywa panadol, itakusaidia kulala
 
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,835
Points
2,000
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,835 2,000
Dah! Kweli Waswahili walisema, Kwenye miti hakuna Wajenzi.
Na Upele umpata hasiye na kucha.
Jana wakati unatoka ,alipokuuliza huku akiwa amevaa kanga moja. ulikuwa hukumuelewa?
Kuna fasihi za aina mbalimbali ,siyo fasihi andishi tu.
Nimekuja kuelewa nilivyorudi. Ila kwa uchungu
 
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,835
Points
2,000
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,835 2,000
Hah hah hah sasa umwambie nini apo jamani huoni utakuwa umemuingilis personal life ya mtu. Jaman!nazani busara ni kukaa kimya tu
Nataka nimuulize tu kama alivyoniuliza wakati nasepa.
Vp jirani mwaka umeufungulia wapi?....
M mwenzako bar ..
 
T

tinto

Senior Member
Joined
Nov 16, 2015
Messages
100
Points
225
T

tinto

Senior Member
Joined Nov 16, 2015
100 225
Nataka nimuulize tu kama alivyoniuliza wakati nasepa.
Vp jirani mwaka umeufungulia wapi?....
M mwenzako bar ..
Hah.hah.haha.yani umenichekesha mno kwakweli hapa sina mbavu aaah utamfanya mwenzio akuonee aibu kwakweli
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
25,066
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
25,066 2,000
Minasubiria mrejesho ndipo nitasema chochote aiseeee....
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,396
Points
2,000
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,396 2,000
mwambie tu dada naona jana ulisherehekea vizuri, shem alikushughulikia fresh hahahah
 

Forum statistics

Threads 1,403,613
Members 531,286
Posts 34,429,005
Top