electronics item tz
New Member
- Apr 27, 2020
- 1
- 0
Tunauza tv aina zote smart na kawaida zote flat screen na pia tunauza spea za tv aina zote na tunafanya matengenezo ya tv.
Tupo Machinga Complex ghorofa ya 4 jengo la kwanza kutokea Kariakoo Lindi Street
Kwa mawasiliano 0745185209 / 0654461959.
Karibuni
.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tupo Machinga Complex ghorofa ya 4 jengo la kwanza kutokea Kariakoo Lindi Street
Kwa mawasiliano 0745185209 / 0654461959.
Karibuni
Sent using Jamii Forums mobile app