Lexus SUV
JF-Expert Member
- Sep 16, 2016
- 5,184
- 6,499
specifications
RAM 1GB INTERNAL MEMORY 16 GB
ANDROID VERSION 7
cpu 1.3 GHz
PRICE 150,000/=
simu ina kaa na chaji kwa muda wa mrefu na inategemeana na matumizi kama ukiwa unatumia......
SIMU ILINUNULIWA DUKANI mwezi wa TISA NA ipo katika condition nzuri .
mawasiliano njoo P. M
LOCATION DSM MAGOMENI
REASON YA KUUZA: muuzajia ana face financial incapable so anuza ili apate pesa ya ada ya chuo
RAM 1GB INTERNAL MEMORY 16 GB
ANDROID VERSION 7
cpu 1.3 GHz
PRICE 150,000/=
simu ina kaa na chaji kwa muda wa mrefu na inategemeana na matumizi kama ukiwa unatumia......
SIMU ILINUNULIWA DUKANI mwezi wa TISA NA ipo katika condition nzuri .
mawasiliano njoo P. M
LOCATION DSM MAGOMENI
REASON YA KUUZA: muuzajia ana face financial incapable so anuza ili apate pesa ya ada ya chuo