Lexus SUV
JF-Expert Member
- Sep 16, 2016
- 5,186
- 6,501
specifications
RAM 1GB MEMORY 16 GB
ANDROID VERSION 7
cpu 1.3 GHz
PRICE 150000/=
simu ina kaa na chaji kwa muda wa saa 13 kama ukiwa unatumia non stop kwa masaa hayo
SIMU ILINUNULIWA DUKANI Meza wa TISA NA ipo katika condition nzuri
mawasiliano njoo P. M
LOCATION DSM MAGOMENI
REASON YA KUUZA: muuzaji ana face financial incapable so anauza ili apate pesa ya ada ya chuo
RAM 1GB MEMORY 16 GB
ANDROID VERSION 7
cpu 1.3 GHz
PRICE 150000/=
simu ina kaa na chaji kwa muda wa saa 13 kama ukiwa unatumia non stop kwa masaa hayo
SIMU ILINUNULIWA DUKANI Meza wa TISA NA ipo katika condition nzuri
mawasiliano njoo P. M
LOCATION DSM MAGOMENI
REASON YA KUUZA: muuzaji ana face financial incapable so anauza ili apate pesa ya ada ya chuo