Jipatie sofa nzuri kwa bei poa

Jipatie sofa nzuri kwa bei poa

Ahmad Mtumbi

Senior Member
Joined
Jun 11, 2012
Posts
106
Reaction score
30
karibuni wadau mujipatie sofa zilizotengenezwa kwa mbao nzuri na kitambaa chenye ubora wa hali ya juu.
Pia tunapokea oda
Kwa maelezo zaidi
nicheki ktk 0754545163.
 
Weka sample ya kazi yako. Biashara na matangazo ya picha banaaa
 
Hajitmbui hasemi ata yuko wapi myb ni visiwa ukerewe au,sofa kutoka nje au anaztengeneza mwenyew?

halaf unataka wateja kutoka wap sasa hata picha hujaweka
 
Back
Top Bottom