Jipatie Rozari original za silver kutoka Italy

Jipatie Rozari original za silver kutoka Italy

keikiu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Posts
2,351
Reaction score
1,978
Tunamshukuru Mungu kwa kutuwezesha kuiona leo tukiwa na afya njema... Tunamshukuru Mungu.
.
MZIGO MPYA HUO, mali MPYA, ni ROZARI za SILVER ORIGINAL ZA ITALY ZIKIWA KWENYE UZITO NA UKUBWA TOFAUTI.
.
HAPA TUNAUZA KWA GRAM 1 SHILINGI 6,000 TU.

GRAM 16 tunaiuza kwa shilingi 96,000
.
GRAM 23.3 tunaiuza kwa shilingi 139,800
.
Kwa wale wanaohitaji kutangaza nakaribisha matangazo aina zote kwa bei nafuu.

Napatikana Dar es Salaam
MIKOANI TUNATUMA KWA MAGARI
Tuwasiliane kupitia 0659 358 599

IMG_20171012_055528_858.jpg
 
Kama ni chukizo usitumie mana imani ya mtu hailazimishwi, acha tunaoamini tutumie
Hapa soko lipo la kutosha ndio maana manabii feki wanafungua makanisa kila kukicha na kuuza maji,mafuta na maombi yanalipiwa! kweli wajinga ndio waliwao!
 
Ndiyo rozari zote ni sanamu. Ni machukizo ukizitumainia ukidhani unamwabudu Mungu.
Tulia tu mkuu ...hamna sehemu iliyoandikwa kuwa ni chukizo na kama kwako ni chukizo pita hivi wengine wanaendelea. Suala la imani ni personal sana hakuna kwenys uhakika wa anayekiamini imani zote ni mapokeo tu huna hata proof ya bible wala msaafu. Acha mwenye kuamini chake so long as ni yeye huhitaji kutoa povu.

Tuwasifu Milele....Yesu Maria na Yosefu
 
Tulia tu mkuu ...hamna sehemu iliyoandikwa kuwa ni chukizo na kama kwako ni chukizo pita hivi wengine wanaendelea. Suala la imani ni personal sana hakuna kwenys uhakika wa anayekiamini imani zote ni mapokeo tu huna hata proof ya bible wala msaafu. Acha mwenye kuamini chake so long as ni yeye huhitaji kutoa povu.

Tuwasifu Milele....Yesu Maria na Yosefu
Sanamu zinatetewa balaa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom