Jipatie Mikopo kutoka Platinum Credit Ltd

Jipatie Mikopo kutoka Platinum Credit Ltd

Je! wewe ni mtumishi wa serikali na unahitaji mkopo kwa ajili ya kutimiza malengo yako?.
karibu PLATINUM CREDIT LTD Tukuhudumie.

Faida na sifa za mikopo yetu.
-Tunatoa mikopo ndani ya masaa 24.endapo mteja wetu atakua amekamilisha viambatanisho vyote vinavyohitajika.na form yake kuwekwa sahihi ya afisa mwajiri wake.
-mteja kwetu ni mfalme tunamfuata popote alipo na kumuhudumia.
-tunajali utu na heshima.
-Haina dhamana wala mdhamini....nk

kwa mawasiliano zaidi simu namba, SALES EXECUTIVE OFFICER.0658268066/0767634511.au keselemakole@yahoo.com au keselemakole@gmail.com
Wazee wa mauaji.
Ukikopa 100 unalipa mpka 600.
Nyie wazee ni noma
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom