Jipatie Mayai safi ya kisasa, kiini cha njano

Jipatie Mayai safi ya kisasa, kiini cha njano

Time Traveller

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Posts
314
Reaction score
306
Habari ya muda huu wakuu. Mayai safi ya kisasa makubwa na yenye kiini cha njano yanapatikana Gezaulole Kigamboni. Bei ni shilingi 7000 kwa tray lakini ukichukua kuanzia tray 50 utapata kwa shilingi elfu 6500. Karibuni sana mjipatie bidhaa safi ya uhakika.
Nicheki kupitia
‎0657 619 708‎ na
‎+255 693 053 317‎
0710 304035.
 
Mimi nipo bagamoyo nayapataje jwa bwi 6500?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom