JIPATIE MAENEO KWA AJILI YA UWEKEZAJI.

JIPATIE MAENEO KWA AJILI YA UWEKEZAJI.

kajaga88

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2013
Posts
228
Reaction score
31
Wadau niko mkoani Dodoma, mwenye uhitaji wa maeneo ambayo bado hayajapimwa, nimakubwa kuanzia ekari moja, kwa pesa taslim 1M. Pia kiwanja kikubwa cha 70/46 bei sh 8 M. Maeneo tote hayajapimwa. Mwenye nia ya kuhitaji tuwasiliane kwa 0658609050, niko Dodoma Mjini


Sent using Jamii Forums mobile app
 
KIWANJA NA SHAMBA VINAUZWA DODOMA MJINI
Wadau niko mkoani Dodoma, mwenye uhitaji wa maeneo ambayo bado hayajapimwa, nimakubwa kuanzia ekari moja, kwa pesa taslim 1M. Pia kiwanja kikubwa cha 70/46 bei sh 8 M. Maeneo tote hayajapimwa. Mwenye nia ya kuhitaji tuwasiliane kwa 0658609050, niko Dodoma Mjini


Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom