Jipatie laptops nzuri kwa bei ya kawaida sana

Jipatie laptops nzuri kwa bei ya kawaida sana

Duly zura

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Posts
411
Reaction score
37
Nakufanyia installation ya program zote muhimu
kama vlc,mozilla,google chrome,adobe reader na
nyingne kibao hyo hutolei pesa ni pc zenye 4GB
ram 500 GB hard disk na processor core i5.

2.5GHZ very smart condition price ni 550,000/
bei ya mwsho hizi sio frm china ni UK pia kuna
za uwezo mkubwa zaidi nadogo zaidi...u can
check me through 0714478797 for more
information and pics
 
what is the brand name. je ni dell. hp. asus. acer toshiba au.....
 
samahanini wadau kwa kukaa kimya kazi nyingi kidogo and thats why niliweka no ya simu wengi wamenitafuta kwenye simu na wengine washanunua!Brand nilizonazo ni dell,hp na Toshiba laptops zote ni used lakini hali yake nzuri na duka lipo Arusha!Asante waweza nichek kwa 0714478797
 
samahanini wadau kwa kukaa kimya kazi nyingi kidogo and thats why niliweka no ya simu wengi wamenitafuta kwenye simu na wengine washanunua!Brand nilizonazo ni dell,hp na Toshiba laptops zote ni used lakini hali yake nzuri na duka lipo Arusha!Asante waweza nichek kwa 0714478797
Uko arusha sehemu gani? Nataka kuja kuchek mashine hapo.
 
Back
Top Bottom