Jipatie kuku wa kienyeji

Jipatie kuku wa kienyeji

sukariyawarembo

Senior Member
Joined
Aug 2, 2019
Posts
169
Reaction score
119
kwa mahitaji ya kuku wa kienyeji wenye afya nzuru kwa ajiri ya nyama au kufuga wanapatikana kwa bei nafuu kuanzia 10000 hadi 15000.
Tupo shinyanga mjini.
Wateja wa shy town tunawaletea popote mlipo(iwe hapohapo mjini na maeneo ya karibu.



tutafute kwa namba 0765063322.

0621287125
Karibuni.
 
kwa mahitaji ya kuku wa kienyeji wenye afya wanapatikana kea bei nafuu kuanzia 10000 hadi 15000.
Tupo shinyanga mjini.
Wateja wa shy town tunawaletea popote mlipo(iwe hapohapo mjini na maeneo ya karibu.



tutafute kwa namba 0766063338.

Karibuni.
Niko mitaa ya buluba sekondari naweza kupata kuku wangapi at once?
 
kwa mahitaji ya kuku wa kienyeji wenye afya nzuru kwa ajiri ya nyama au kufuga wanapatikana kwa bei nafuu kuanzia 10000 hadi 15000.
Tupo shinyanga mjini.
Wateja wa shy town tunawaletea popote mlipo(iwe hapohapo mjini na maeneo ya karibu.



tutafute kwa namba 0766063338.

0622286122
 
kwa mahitaji ya kuku wa kienyeji wenye afya nzuru kwa ajiri ya nyama au kufuga wanapatikana kwa bei nafuu kuanzia 10000 hadi 15000.
Tupo shinyanga mjini.
Wateja wa shy town tunawaletea popote mlipo(iwe hapohapo mjini na maeneo ya karibu.



tutafute kwa namba 0766063338.

0622286122
Kila la kheri mkuu, ndio fursa zenyewe hizo za kupambana na maisha na namna nyingine ya kulijenga taifa letu changa

Bahati mbaya Shinyanga ni mbaali sana kutoka Dar ninapoishi vinginevyo ningekuungisha mkuu
 
Kwa mahitaji ya kuku wa kienyeji wenye afya nzuru kwa ajiri ya nyama au kufuga wanapatikana kwa bei nafuu kuanzia 10000 hadi 15000.
Tupo shinyanga mjini.
Wateja wa shy town tunawaletea popote mlipo(iwe hapohapo mjini na maeneo ya karibu.



Tutafute kwa namba 0766063338.
0622286122
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom