Jipatie kochi za sofa na vitanda vya sofa kwa bei nafuu.

Jipatie kochi za sofa na vitanda vya sofa kwa bei nafuu.

Nock

Member
Joined
Feb 14, 2018
Posts
45
Reaction score
23
Habari zenu ndugu na jamaa,

Naitwa Enock, napatikana Mbeya mimi ni fundi wa sofa pamoja na vitanda vya sofa.

Bei za vitanda ni kama ifuatavyo;
3 × 6 sh 150,000
4 × 6 sh 200,000
5 × 6 sh 250,000
6 × 6 sh 300,000

Kwa sofa, bei inategemea na aina ya sofa pamoja na bei ya kitambaa.

Kwa mawasiliano zaidi;
0652874876
0621053216 na
0758079171.

Pia napokea oda kwa anayehitaji sofa au kitanda.
IMAG0257.jpg
IMG-20180414-WA0010.jpg
 
Hongera sana fundi
hilo sofa nimelipenda sana
nipo moro lakini so ntakuwa siyo mteja
lakini uko poa sana
 
Hongera Mkuu, kwa kutumia ujuzi na maarifa yako katika kujenga uchumi wako binafsi na kutoa huduma kwa wahitaji wa ujuzi wako.
 
Hongera Mkuu, kwa kutumia ujuzi na maarifa yako katika kujenga uchumi wako binafsi na kutoa huduma kwa wahitaji wa ujuzi wako.
Ahsante mkuu, karibu sana mkuu.
 
Habari zenu ndugu na jamaa,

Naitwa Enock, napatikana Mbeya mimi ni fundi wa sofa pamoja na vitanda vya sofa.

Bei za vitanda ni kama ifuatavyo;
3 × 6 sh 150,000
4 × 6 sh 200,000
5 × 6 sh 250,000
6 × 6 sh 300,000

Kwa sofa, bei inategemea na aina ya sofa pamoja na bei ya kitambaa.

Kwa mawasiliano zaidi;
0652874876
0621053216 na
0758079171.

Pia napokea oda kwa anayehitaji sofa au kitanda.View attachment 747733View attachment 747734
Kazi nzuri sana
 
Back
Top Bottom