jipatie corolla splinter kwa 2.5M | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jipatie corolla splinter kwa 2.5M

Discussion in 'Matangazo madogo' started by vaikojoel, Aug 30, 2012.

  1. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    habari wakuu
    kuna gari yangu ya biashara niliisusa karibu mwaka wakati nipo safari
    sasa nimeamua kuwaachieni..
    picha zinajieleza..
    interested buyer inbox me..
    thanks
     
  2. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,351
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ya mwaka gani, km ngapi?
     
  3. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    yani picha zinasumbua ku upload
    samahanini wakuu
    kesho nikiwa ofis asubuhi ntazi post
    hizi simu ..mbombo ngafu kweli
     
  4. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    ya 2008..
    km 180,000
    ..
     
  5. g

    gwandi Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka tupe mawasiliano na picha tujue ikoje
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mkuu iliingia hapa TZ 2008 au ni model ya 2008? kama ni toyota Sprinter nazizifahamu mimi kutengenezwa mwisho ilikuwa late 2001.
     
  7. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,098
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Mh!2.5M!Inatembea?
     
  8. R

    Rubesha Kipesha Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh! hiyo bei kwa gari ya 2008? Haya weka picha.
     
  9. kibakiking

    kibakiking Senior Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndaga mwaisa jo ilinga gwa mwitu
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,403
    Likes Received: 1,146
    Trophy Points: 280
    aka gwa nkaja huju...ali njanga tolo
     
  11. B

    Bwaga ya moyoni Senior Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo pikipiki bwana. Acha kudanganya watu wenye uchu na kumuliki gari. Na nyie mnaouliza inamaana hamjuwi kuwa hakuna gari la ukweli linaloweza likauzwa kwa bei hiyo hapa Tanzania? Bajaj yenyewe ya ukweli siku hizi ni mpaka 6m sembuse gari ya 2.5m. Shauri zenu.
     
  12. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,351
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Picha bado zinasumbua?
     
  13. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,683
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna aina mbili za gari, gari na gari uchwara. Yako ina-fall wapi?
     
Loading...