Jipatie Blog Buree(No further hidden costs)


Expert Blogger

Expert Blogger

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
29
Expert Blogger

Expert Blogger

Member
Joined Dec 3, 2013
28 0 0
Wapendwa
kwa wale wote ambao mngependa kumiliki blog kwa ajili ya kuweka taarifa na habari mbalimbali
au biashara na mengineyo mnaweza kujipatia very nice designed blogs zenye kila sifa kama website bure kabisa bila malipo yoyote.

Na zaidi utapewa msaada jinsi ya kuweka contents zako kuziwekea hakimiliki pamoja na kuongeza watembeleaji bure kabisa.

Kama umependa hii niPM au piga simu moja kwa moja +255714952266 tutakusikiliza.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
nenda kule jf matangazo madogo ndio mahala pake na pia uweke na sample sioi neno tu..
 
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
394
Likes
23
Points
35
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
394 23 35
I`ll just stick with Blogger, it works fine for me
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
529
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 529 280
Wewe unaonekana kweli ni Expert. Sio yule mwingine anajiita ExpertBroker kumbe ni ExpertKanjanja
 
Last edited by a moderator:
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
146
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 146 160
Wapendwa
kwa wale wote ambao mngependa kumiliki blog kwa ajili ya kuweka taarifa na habari mbalimbali
au biashara na mengineyo mnaweza kujipatia very nice designed blogs zenye kila sifa kama website bure kabisa bila malipo yoyote.

Na zaidi utapewa msaada jinsi ya kuweka contents zako kuziwekea hakimiliki pamoja na kuongeza watembeleaji bure kabisa.

Kama umependa hii niPM au piga simu moja kwa moja +255714952266 tutakusikiliza.
Kutaja bei ndio ushindani wa kibishara, lakini bila hivyo nini cha kunivutia nikupigie simu?
 
Expert Blogger

Expert Blogger

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
29
Expert Blogger

Expert Blogger

Member
Joined Dec 3, 2013
28 0 0
Kutaja bei ndio ushindani wa kibishara, lakini bila hivyo nini cha kunivutia nikupigie simu?
Napenda kukujulisha mkuu mimi nafanya blogging for funny,kwangu mimi sioni shida kumsaidia mtu kutengeneza blog kitu ambacho hakichukui zaidi ya nusu saa kwangu.Pamoja na hayo kila mtu ana malengo yake ndugu yangu usione watu wanatoa discount 99% ukawaona mapunguani.Kama wewe haijakupendeza sawa,walioipenda ofa yangu wameshanicall tayari
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
146
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 146 160
Napenda kukujulisha mkuu mimi nafanya blogging for funny,kwangu mimi sioni shida kumsaidia mtu kutengeneza blog kitu ambacho hakichukui zaidi ya nusu saa kwangu.Pamoja na hayo kila mtu ana malengo yake ndugu yangu usione watu wanatoa discount 99% ukawaona mapunguani.Kama wewe haijakupendeza sawa,walioipenda ofa yangu wameshanicall tayari
Tulia ndugu yangu, ninachoongelea sina maaha wewe tu, kuna wengi huwa hawaweki baadhi ya mambo kwa uwazi, na kwa bahati nilivyohoji umekuja na hili kwamba unajitolea for funny kwa punguzo kubwa. Pengine wengine ukiweka wazi inasaidia maana ulimwengu wa leo watu wanapima mambo kwanza kabla ya kuchukua uamuzi.

Nakupongeza kwa jitihada zako, endelea kusaidia wenye hitaji hilo kwani kuna baadhi wenye kujua mambo huwa hawako tayari kuwasaidie wengine.
 
Expert Blogger

Expert Blogger

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
29
Expert Blogger

Expert Blogger

Member
Joined Dec 3, 2013
28 0 0
Tulia ndugu yangu, ninachoongelea sina maaha wewe tu, kuna wengi huwa hawaweki baadhi ya mambo kwa uwazi, na kwa bahati nilivyohoji umekuja na hili kwamba unajitolea for funny kwa punguzo kubwa. Pengine wengine ukiweka wazi inasaidia maana ulimwengu wa leo watu wanapima mambo kwanza kabla ya kuchukua uamuzi.

Nakupongeza kwa jitihada zako, endelea kusaidia wenye hitaji hilo kwani kuna baadhi wenye kujua mambo huwa hawako tayari kuwasaidie wengine.
Poa mkuu nimekuelewa,asante kwa pongezi
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Napenda kukujulisha mkuu mimi nafanya blogging for funny,kwangu mimi sioni shida kumsaidia mtu kutengeneza blog kitu ambacho hakichukui zaidi ya nusu saa kwangu.Pamoja na hayo kila mtu ana malengo yake ndugu yangu usione watu wanatoa discount 99% ukawaona mapunguani.Kama wewe haijakupendeza sawa,walioipenda ofa yangu wameshanicall tayari

Nijuavyo mimi na si mimi tu ila ulimwengu mzima kawaida hua hakuna

FREE SERVICE YAANI IWE BURE TU!!!!!
DUH......

Kama umeamua kujitolea kiasi icho
UBARIKIWE SANA MKUU
 
Expert Blogger

Expert Blogger

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
29
Expert Blogger

Expert Blogger

Member
Joined Dec 3, 2013
28 0 0
Nijuavyo mimi na si mimi tu ila ulimwengu mzima kawaida hua hakuna

FREE SERVICE YAANI IWE BURE TU!!!!!
DUH......

Kama umeamua kujitolea kiasi icho
UBARIKIWE SANA MKUU
Amina Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,261,865
Members 485,352
Posts 30,106,342