Kwangu hiko ni Kibamia tu.
imelala au imeamka? lazima kizazi kisulibiwe hapa
duh..wantisha..aafu skujua huu uzi unahusu nini!Kwangu hiko ni Kibamia tu.
duh..wantisha..aafu skujua huu uzi unahusu nini!
alieweka hyo picha wa ke au Me? Kama ni ke yupo sawa,but kama ni Me..nina wsws na Ukamili wake...
job true true
....na Life linazidi kusongeshwa!!!
Yaani Madame B,Kama unakamuda walau 30min tutafutane!Maana kila nakopita nikilio tu oooh unagusa pua!!sasa kama nawewe umekosa saizi tuonane just 15 to 30min!Unasemaje?
....usije ukakimbia wewe tu,
Wengine tuna mapafu ya Mbwa..!!!
Afu mbona 30mins ni few?
May b fourty5.
Biggest endowments ever!
Jionee mwenyewe
Angalia usijeishia 10min?Maana wengine sisi tunasukutua kwastaili yakupiga mswaki!
Haya bhana,umeshinda.