Jinsi ya kuzui Auto play video Instagram

Jinsi ya kuzui Auto play video Instagram

KingPower

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Posts
1,148
Reaction score
1,907
Wakuu habar za muda mimi ni moja ya watumiaji wa mtandao wa ista kinachonikera ni videos ku play automatically kitu kinachofanya,
Kumaliza Mb's katika kipindi kifupi tuu.

Naomba kwa anaejua kuzuia hizi video zisiwe Auto play atusaudie maana ni janga;

Nawasilisha!
 
Haizuiliki.. Ila nenda ktk settings then data usage . kuna option ya low data usage itakusaidia
 
Hiyo haisaidii.. Mi nimesett ila bado znajiplay, sijui kwanini wamefanya hivyo, alaf insta inakula data vibaya!
Haizuiliki.. Ila nenda ktk settings then data usage . kuna option ya low data usage itakusaidia
 
Hiyo haisaidii.. Mi nimesett ila bado znajiplay, sijui kwanini wamefanya hivyo, alaf insta inakula data vibaya!
Hyo ndo njia yao kupiga pesa kwa maana mb's zikienda nying wao ndo wanapiga hela,acha kulalamika kijana tafuta pesa ukiwa na pesa hata ukiweka 2000 kila ck huoni shida
 
Hiyo haisaidii.. Mi nimesett ila bado znajiplay, sijui kwanini wamefanya hivyo, alaf insta inakula data vibaya!
mkuu ule ni mtandao wa picha na video,hakuna namna kwamba hautatumia data sana,haiwezekani.

ndio maana watu bundle zikipanda bei wanacharuka kweli kweli.
 
Insta ndo jini la data
GB 1 ya halotel inapeperuka ndani ya saa 1
 
Download GB instagram ipo google haiplay video mpk uamua mwenyewe kuplay.
 
Wakuu habar za muda mimi ni moja ya watumiaji wa mtandao wa ista kinachonikera ni videos ku play automatically kitu kinachofanya,
Kumaliza Mb's katika kipindi kifupi tuu.

Naomba kwa anaejua kuzuia hizi video zisiwe Auto play atusaudie maana ni janga;

Nawasilisha!
Dawa hapo ni kutumia instagram lite ni official na ipo playstore
Hii haiplay automatic
 
Kuitapata hii mkuu unafanyaje maana is not available in our country!
Dawa hapo ni kutumia instagram lite ni official na ipo playstore
Hii haiplay automatic
Screenshot_20190827-134027.jpeg
 
Mimi nimefuta app natumia Google Chrome
Sitaki useng3
 
Ndio, data inatumika kidogo sana. Especially kama unaangalia picha tu, inakuwa kama una browse website tu. Install google chrome, halafu install haka ka web app kake. Haiplay video automatic na haina matangazo. Ndio ninayotumia.
 

Attachments

Back
Top Bottom