Washawasha
JF-Expert Member
- Aug 7, 2006
- 16,976
- 13,434
Habari zenu wana jamvi?binafsi natatizwa sana na tafsiri nzima ya neno Mwanaharakati kwahiyo nilikuwa naomba msaada wenu
1.Nini maana ya mwanaharakati?
2.Ni sifa/elimu gani anatakiwa awe nazo mwanaharakati?
3.Nini shughuli za mwanaharakati?
Naomba kueleweshwa katika hili tafadhali inawezekana na mimi nikawa Mwanaharakati siku zijazo
Nitanguliza shukurani zangu.
1.Nini maana ya mwanaharakati?
2.Ni sifa/elimu gani anatakiwa awe nazo mwanaharakati?
3.Nini shughuli za mwanaharakati?
Naomba kueleweshwa katika hili tafadhali inawezekana na mimi nikawa Mwanaharakati siku zijazo
Nitanguliza shukurani zangu.