Jinsi ya kupata ufadhili wa mradi(individual project)

Jinsi ya kupata ufadhili wa mradi(individual project)

habarini wadau! msaada jinsi ya kupata ufadhili wa mradi binafsi katika masuala ya ufugaji, concept note ishaandaliwa ila sijajua naanzia wap kuipeleka.Asanteni

Jaribu kuwaona wafuatao;
UNCDF UNCDF in Tanzania | UNCDF wana funds za namna hiyo.
Wengine ni EFTA Home
Bank ya Kilimo kwa mikopo TADB
SAGCOT kama upo Southern Corridor
NMB Bank
SEAF SEAF
SATF SOCIAL ACTION TRUST FUND WEBSITE:
OIKO Credit Tanzania - Oikocredit East Africa

Na wengine wapo ntaupdate baadaye...
 
waone PASS wana office Mwanza, Mbeya, Moshi, Mtwara, Kigoma na Dar es salaam
 
ni Private agriculture sector wanadhamini mkopo dhidi ya wakulima na wafugaji kivikund& individual,,kwa 2%pia wanaandika business proposal watakushauri na kukusaidia vizuri
 
Hizo fund nyingi watanzania wameshaharibu kabisa!! Siku hizi wametuona wasaniii hawatoi tena kirahisi! Nilisikia wa Sweden nao wameacha
 
Back
Top Bottom