Jinsi ya kumtunza :"" pdidy""

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,802
Reaction score
38,021
Jam,ani kuna dada kaniuliza ananiambia mumewe anagongwa nimsaidiaje??
 
mnajua sana anachogogwa, msijifanye hamjui.
 
hivi leo kumekuwaje humu, mbona hakueleweki?
 
Hivi yule BWABWA aliishia wapi.... napata wasi wasi
 
kama anagongwa kwa nilivyoelewa mimi basi huyo si mume tena atafute neno jengine la kumuita lakini siyo mume.mmh!ampeleke akaombewe!
mmh we unaonekana mtaalam ebu nieleweshe bac cheusi mi niko gizani.
 
nae akatafute mgongaji/kigongaji ajigonge iwe droo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…