Jinsi ya kumrudisha umpendaye

^^
Wakati mwingine si lazima kurudi 'jana' hata kama moyo unasema hivo, akili inahitajika
^^

Umenena kilichopo akilini mwangu mkuu, kusamehe tunasamehe na kusahau kwa roho safi kabisa, ila kuna fundisho huwa linabaki. Baadhi ya maswali ninayojiuliza:
1. Hata baada ya kurudi, sababu zilizofanya tukavunjika zitakuwa zimeisha?
2. Itawezekana kuvumilia makunyanzi yake sasa kama mwanzo ilishindikana?
3. Naamini huwezi kutarajia matokeo tofauti kwa kufuata mkondo huo huo
 
Nafikiri Wema alitumia hizo njia hapo juu kumrudisha Diamond..by the way ahsante mtoa mada
 
Tunda la roho ni uvumilivu endapo unampenda bado,mtu anapokuja kukuomba msamaha na kutaka yaishe huwa unaelewa nini? kama umemfumania na ameomba msamaha kwamba ametambua thamani yako wakati huo huo na wewe unampenda kuna sababu gani ya kumkatalia? kuna watu wanaachana wakiwa kwenye ndoa lakini wanarudiana na maisha yanasonga watu hubadilika kutokana na mazingira na wengine hufanya maamuzi kwa hasira pasipo kufukiria ila kama na wewe moyo wako umemkinai basi huna budi kusonga mbele
 

hongera sana
 
Sasa ngoja nifanye mchakato wa kukurudisha wewe kwanza....
 
Wapenzi wangu wote walikuwa manunda.

Hata ufuate step zote hizo lakini haifui dafu.

Ni kutafuta mwingine tu
 

mshikaj unahasira wewe
 
Do you mean to say we are unemotional??tactless??coz philosophical z so wide/general

^^
Not that way! Being philosophical is just an interpretation of those around you!
It happens because of straight forwardness in speaking (not tactful), of how you choose to tell truth that sounds like a bitter remark! Sometimes you may be regarded as unemotional but truth inside you is, you know how your cool, loving, caring, soft and of endless charming nature! Being philosophical is just used to keep your internal safe
sonnita
^^
 
Last edited by a moderator:
Umetiririsha maelezo kama unatupa funzo la mapishi fulani,hah!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…