jinsi ya kumpagawisha mwanaume


Mwenzio alikuwa kibiashara zaidi.
Unataka akuoneshe maufundi ili umgande wakati kuhonga kwenyewe hamhongi!
 


njoo ujaribu kwangu
 
Nimekosea jukwaa
Samahani nielekezeni jukwaa la businee forum!!!
 
hapana keroo,
yanini kujibanabana kama bikira?
Babu najiachia atumie tundu atakazo.
Nimepewa bure,nami namgawiya bure.
Uongo uongo??


Wacha nikanoe jembe langu,kesho lazima ile eka iliyobaki niimalize...
 
sijamaliza, hivi ulivyosema wageni wako sebuleni afu unamchepua kidogo, hapo ndo sijaelewa.

Maana desa lako zito sana.

Mwaya that is bad manner don't try it at home! LOL
 
hapana keroo,
yanini kujibanabana kama bikira?
Babu najiachia atumie tundu atakazo.
Nimepewa bure,nami namgawiya bure.
Uongo uongo??

madam b bwana. sasa si nitakuwa na msururu?
 
bad girls most of the time are always sweet kwakweli ,huwezi kumchoka ,huwezi kuishiwa hamu naye lol!
 

Hapo umenena kaunga!! Ndoa inajengwa na mapenzi yaliyopo baina ya mke na mume, hasa ngono! Cha ajabu mkiwa wachumba utapata haya yote, lakini ukishamuoa haya mambo ni kushnei! Yaani hata ukimuambia dear mbona umebadilika sio Kama enzi zile?? It doesn't help, tunaogopa kucheat kwa sababu ya magonjwa na si vinginevyo.
 
Waafrika kazi tunayo! Badala ya kufanya mambo ya maana, nyie kila wakati mnawaza chini tu. Kama hali ndiyo hivyo maendeleo mtayapataje?
 
bad girls most of the time are always sweet kwakweli ,huwezi kumchoka ,huwezi kuishiwa hamu naye lol!

It takes two to tango unajua, sasa wewe ukiwa good boy unategemeaje? Wote muwe vichaa mkiwa peke yenu mbehave mbele za watu, lkn tengenezeni sign language zenu hata common maneno lkn yawe na maana mnayoilewa ninyi tu!
 
Waafrika kazi tunayo! Badala ya kufanya mambo ya maana, nyie kila wakati mnawaza chini tu. Kama hali ndiyo hivyo maendeleo mtayapataje?

So George wewe unafanya maendeleo kwa kutembelea MMU?
Haya hayo maendeleo ambayo unataka tuyafanya mwisho wake nini?
Tukienda Mars, mwisho wa siku ni nini?
Uwe na makampuni kama Bill Gates omwisho wa siku nini?
Acha watu wajadili namna ya kuboresha ndoa zao, wewe nenda jukwaa na tech na science, biashara au great thinkers uka make ma new innovation ili dunia iwe better place kwa watoto tunaowatengeneza!
 
It takes two to tango unajua, sasa wewe ukiwa good boy unategemeaje? Wote muwe vichaa mkiwa peke yenu mbehave mbele za watu, lkn tengenezeni sign language zenu hata common maneno lkn yawe na maana mnayoilewa ninyi tu!

ha ha ha ha! siku hizi hata sign kama hazisomeki kuna kitu meseji kwenye simu.
acha watu tuyale maisha ,cha maana raia pembeni wasigundue tu.
 
kazi kweli unaweza pagawaishwa na mwanamke kwa ngono tu? kuna mengi yanaioweza kumfanya mwanaume apagawe
1. uaminifu 2. heshima 3. utii 4. usafi
mimi huwa naona ni bora sana na sikunipagawisha kwa mwili wake tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…