Jinsi ya kujiunga na network ya Halotel

Jinsi ya kujiunga na network ya Halotel

tiku

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2015
Posts
441
Reaction score
259
Habari Wana jf naomba Masada wa jinsi ya kujiunga na mtandao wa net wa halotel, naishi kijijini mkoa wa kigoma nimesajili line ya halotel kweli mtandao uko vzr Sasa nimejaribu kujiunga na mtandao wa internate haiku Bali, 3g,wala2g. Nakosea wapi. Simu yangu ni l6 tecno. Voda nikiweka I ashika vzr 2g hamna 3g Voda ila halotel inagoma
 
Nenda kwenye internet settings nenda kwenye access settings andika apn Halotel internet sehemu zingine usijaze
Ni vema ukileta marejesho
 
Nimejaribu nimeshindwa naona mmenielekeza kwenye compyuta mimi nataka kwenye simu na simu yangu ni tecno l6. Mtandao mingine kama Tigo inashika, Voda. Shida halotel
 
Maana kwenye simu hamna internate seting ila kuna mobile nertiwork
 
Internet setting kwa mtandao wa Halotel ni "manual" tofauti na voda na tigo unazozitaja. Voda, tigo na mitandao mingine ukinunua line ukiiweka hewani settings zinatumwa wewe unazi-accept. kwa Halotel hakuna njia ya mkato, fuata maelekezo ya wadau hapo juu kulingana na aina ya simu uliyonayo Settings - accesspoint name- new APN -HALOTEL. Kama huelewi nenda kwa wakala aliye karibu nawe akusaidie.
 
Asanteni nimeweza, very much thanx nimehangaika sana
 
Back
Top Bottom