Jinsi ya kugeuza maandishi ktk simu yako,TAZAMA HAPA....

Mbulu

JF-Expert Member
Apr 15, 2015
5,505
2,000
ɐ9u!u ppI ᴉ!ɯ!ɯ
ɐʎdɯ ɐʞɐʍɯ ɐʎ ᴉiɹ3ɥ
Ulipokua mdogo ulikua mchoyo sema nikasema utoto tu, nashangaa umekua na tabia hizo hadi sasa, nakumbuka ulikua unatoka na ukoko ukituringisha "ona dodiiiiii"....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom