Jinsi ya kubypass password in a Server Computer Window 2008 OS

EHK

Member
May 19, 2011
46
125
Habari,

Kuna server yenye OS ya 2008 ambayo haipo online nataka kuiwasha na kuaccess files zake. bahati mbaya password imesahaulika. inaniambia nitumie backup tool bahati mbaya sina hiyo software, kama kuna mtu ana namna nyingine nyepesi tafadhari aokoe jahazi.

Nawasilisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom