Mkuu wakati mwingine hii ni kukosa umakini,yaani chuo kizima umekosa wakuuluza hadi uje huku uulize mtandaoni
Ok, Fanya hivi:-
1. Chukua karatasi plain isiyo na maandishi.
2.chukua kalamu ya wino mweusi au bluu
3.chukua rula kisha piga msitari Wa pambizo kama karasi yako haina msitari Wa pambizo.
4.andika anwani yako ya chuo mkono wakulia upande Wa karatasi,baada ya hapo chini ya anwani yako andika tarehe ya siku barua ilipoandikwa.
5.andika anwani mkuu Wa chuo chako upande Wa kushoto Wa karatasi.
6.barua yako lazima ipite kwa mwadili(dean) kwahiyo andika K.k mwadili ,kisha andika anwani ya mwadili wako.
7.anza na opening clause, dear sir/madam,baada ya hapo kichwa cha barua dheni ,salami ya maamkizi,lengo la barua,mwisho Wa barua,sahihi yako na mwisho ni jina.
Sent from my TECNO KB7j using
JamiiForums mobile app