Jinsi ya ku-PM kwenye JF iPhone App

Jinsi ya ku-PM kwenye JF iPhone App

RJ-White

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Posts
744
Reaction score
752
Kuna anayejua jinsi ya kuPM ukiwa unatumia app ya JF kwenye iPhone? Msaada tafadhali.
 
Seriously ni wewe. Avatar yako imetulia. Kama unajua help tafadhali😊

Kama unatumia app ya simu fuata maelekezo hapa........
Kama hujaelewa uliza........
Nahamu sana na PM sijatumiwa nina miezi 3 sasa..........
 

Attachments

  • 1447010778893.jpg
    1447010778893.jpg
    28.4 KB · Views: 222
Kama unatumia app ya simu fuata maelekezo hapa........
Kama hujaelewa uliza........
Nahamu sana na PM sijatumiwa nina miezi 3 sasa..........

hivi kumbe huja lock PM ? ngoja nimwahi huyu jamaa.
 
Kama unatumia app ya simu fuata maelekezo hapa........
Kama hujaelewa uliza........
Nahamu sana na PM sijatumiwa nina miezi 3 sasa..........

Asante sana Preta. Wewe ni mwalim mzuri. Nitakutafutia zawadi tamu hope utaipenda.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom