Jinsi nilivyoibiwa pesa kwa kuahidiwa utajiri

Jinsi nilivyoibiwa pesa kwa kuahidiwa utajiri

Eti akili za sungura[emoji1787]
Umenikumbusha mbali nilitapeliwa shiling elfu 5 zamani nikiwa na miaka kama 16-17
Kweli tulikuwana akili za SUNGURA
sio yeye pekee mm walinitapeli enzi hizo bana pale MAGOMENI HOSPTARI mataa ndio ilikuwa kijiwe chao
Wamezungusha gazeti kama mnataka kukufungia sukari
Anaanza mbwembwe mara liwake moto mara mmoja ajifanye anadharau anaweka mkono kwenye kigunia we bwna wee ananasa analia kwelikweli anaomba msamah atadharau tena
DOKTA anamsamehe na kumwambia usidharau tena hapa

Mwingine anatolewa nishai "wewe ushapata zawadi juzi ondoka nakukumbuka ondoka"
jamaa anaondoka kwa aibu Kisha linafatia onyo kali
"ndugu zangu ukipata zawadi siku 1 usirudie tena mm nitakukumbuka tu hata ukibadili nguo"
Mixer akakazia MIMI SITIBU UKIMWI ila natibu magonjwa yote kasoro ukimwi

Zawadi ofa unapata pesa utajiri demu/man yoyote anakukubali
Hayo sikuvutiwa nayo 7bu nilikuwa mdogo kula kulala sikuwa na mizuka nayo

Ila niliposikia KUWA NA AKILI NYINGI SHULENI wakagusa penyewe
Moja kwa moja mawazo yakaja shuleni kipindi hiko nipo msingi aisee
Naona TICHa amenishika mkono anatangaza assemble MZIMU WA KOLELO amekuwa mtoto wa kwanza makofi kwake
Dah hayo mawazo yaliponijia nikaweuka nikasema hii dawa si ya kukosa
Vilivyopita vikaratasi nami nikachukua kimoja
Akapita kuvikusanya nami nikatia changu changu

Muda wa kwenda kuchukua dawa na kusema hitaji lako mmoja
Akaanza "haya dogo una shi ngapi"
Nikatoa miambili nakumbuka ilikuwa shilingi 20 zilikuwa jumla 5 na shilimgi 50 mbili
Akasema weka kwenye chungu
Akanishika kichwa akapiga yowe kubwa ma USINGA kunizungushia kichwani
"WE LIAMBALI YA MBALI YA MFIPAA"

Kisha akanipa dawa kaifunga kwenye karatasi kwa mtindo wa kufunga kama bidhari

Akaniambia haya tia nia ya unachotaka mara 3
Nikamuuliza kutia nia ndio nini akanikazia sura

Wapembeni akaniuliza we unataka nini
Nikajibu nataku kuwa na akili nyingi shuleni
Haya ongea hivyo kimoyomoyo sisi tusikusikie lkn mara 3
Nikaanza kubwabwanya moyoni nataka niwe na akili nyingi shuleni mitiahani yote ya mwezi wa sita huu nipate 100 hasa hasa hesabu hiyo isikose 100

Baada nikaambiwa ondoka hapa usigeuke kuangalia nyuma mpka nyumbani hiifadhi vizuri asiione mtu yoyote ikifika saa 4 koroga na maji kunywa kisha ukilala usitoke nje kwenda kukojoa mpk usikie jogoo wa kwanza anawika
Mie huyo mbio mpk kitaa MAGOMENI KONDOA enzi hizo nipo KOTA kule kwa BIBI
Ilivyofika saa 4 nikafanya yangu nikalala nikiwa na maajabu makubwa ya mitihani
Mwezi wa sita
Nikasema ngoja nijipime na UJIRANI mwema edhi zile wahenga wezangu wa JIJI LA DAR kila jumamosi mnakunbuka tunakuwa na mitihani ya kutembeleana shule sasa wiki ya kutest goma lilijuwa shule ya LUTIHINDA halafu kipindi hicho LUTIHINDA ilikuwa na vipanga hatari sana
Aisee kilichonikuta huko aibu kusema
Nikajipa moyo labda dawa bado hazijafanya kazi
 
Kweli tulikuwana akili za SUNGURA
sio yeye pekee mm walinitapeli enzi hizo bana pale MAGOMENI HOSPTARI mataa ndio ilikuwa kijiwe chao
Wamezungusha gazeti kama mnataka kukufungia sukari
Anaanza mbwembwe mara liwake moto mara mmoja ajifanye anadharau anaweka mkono kwenye gunia ananasa analia kwelikweli mpk DOKTA amsamehe usidharau tena hapa

Mwingine anatolewa nishai "wewe ushapata zawadi juzi ondoka nakukumbuka ondoka"
jamaa anaondoka kwa aibu Kisha linafatia onyo kali
"ndugu zangu ukipata zawadi siku 1 usirudie tena mm nitakukumbuka tu hata ukibadili nguo"
Mixer akakazia MIMI SITIBU UKIMWI ila natibu magonjwa yote kasoro ukimwi

Zawadi ofa unapata pesa utajiri demu/man yoyote anakukubali
Hayo sikuvutiwa nayo 7bu nilikuwa mdogo kula kulala sikuwa na mizuka nayo

Ila niliposikia KUWA NA AKILI NYINGI SHULENI wakagusa penyewe
Moja kwa moja mawazo yakaja shuleni kipindi hiko nipo msingi aisee
Naona TICHa amenishika mkono anatangaza assemble MZIMU WA KOLELO amekuwa mtoto wa kwanza makofi kwake
Dah hayo mawazo yaliponijia nikaweuka nikasema hii dawa si ya kukosa
Vilivyopita vikaratasi nami nikachukua kimoja
Akapita kuvikusanya nami nikatia changu changu

Muda wa kwenda kuchukua dawa na kusema hitaji lako mmoja
Akaanza "haya dogo una shi ngapi"
Nikatoa miambili nakumbuka ilikuwa shilingi 20 zilikuwa jumla 5 na shilimgi 50 mbili
@Mzimu wa Kolelo Kuna watu hawaamin hiki kitu hao jamaa wanakuga sijui na Nini yaan hata huwez kutapeliwa unawaza tu unachoenda kukipata[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
 
Inaendelea sehem ya tatu

Wakuu labda niseme tu hapa silazimishi mtu kusoma Ila hiki ninachokisimulia hapa kilishawahi kunitokea!
Tuendelee bas muda ukafika saa sita mchana nikatudi Tena kuangalia Kama mzigo umeshajaa lakin nilikuta upo vilevile tu dah nikajisemea mmmh hapa nitakuwa nimekosea masharti ngoja niende kwa wenzangu tuliokuwa nao!

Bas nikaenda kwa jamaa mmoja jina makima nikamuuliza vipi Ile Mishe yetu ya kwa ASANTE DOKTA ameshaichek alipowka akasema hamna kitu chochote alichopata na akanipa stori kwamba siku hyo yeye alikuwa anaenda kununua mipunga kijijin hvyo alipoingia kwenye kile chumba Cha asante doktar walimwambia atoe kila kitu hvyo pesa zote ambazo alikuwa nazo aliacha mle nikamuuliza kwani ilikuwa shiling ngap akaniambia Ni lak 525000/ nikashika kichwa nikamshaur twende tukawaangalie maana hata mm walichukua pesa yangu ya sadaka Kia's Cha sh 100 pamoja na saa yangu na yeye akasema tukampitie na jumanne tuone na yeye yametoa majibu gan bas akanibeba kwenye baiskel Hadi kwa jumanne tulipofika tukamuuliza vp majibu ya asante doktar kwako! Naye alijibu hakuna chochote hvyo tukawa watu watatu tukakubaliana kwenda Hadi wapofikia kwenye Gest hyo! Yaan kwa ASANTE DOKTA

Bas Safari ikaanza tulichukua Kama dakika chache tu tukafika tukamuuliza yule mhudumu wa Gest ile vp dokta tumemkuta akasema dokta ameshaondoka kaenda kigoma kikaz Kuna watu walimwita, Bas tukiwa pale tunajuliuliza Cha kufanya wakaja wengne wanne na wao wanamuuliza doktar makima akawauliza Wana shida gan na doktar? Wakamwambia kwamba aliwapatia huduma lakin bado hawajaona matunda kimoyomoyo nikasema mmmh Hawa watukuwa wamepewa huduma Kama yetu

Bas tukaanza kuulizana Kias gan na vitu walivyochukuliwa wale watatu mmoja aliacha sh 5000/ mwingne 34200 na mwingne 10900/ bas tukashauriana tuchange nauli ili mmoja wetu amfuatilie kwani aliacha namba ya simu amfuate hukohuko kigoma..kumbka mm hii inshu nilifanya Siri hakuna yeyote anayefaham nyumbn bas wenzangu kwa kuwa walikuwa watu wazima walichanga na hatimaye pesa ilipatikana ya kwenda kigoma!

Baada ya pesa kupatikana mmoja wetu akatoa wazo kwanini asitumiwe hyo pesa yeye dokta ili aje kutuhudumia hukuhuku nyumbn hatimaye mwafaka ukapatikana kwamba atumiwe pesa kwa njia ya bus na kweli pesa zikaenda na baada ya siku kadhaa alikiri amepokea pesa hzo nakaahid atakuja watu tukakaa kusikilizia,

Baada ya siku Kama mbili hvi Zacharia akaja Tena nyumbn kufuatilia saa yake nikajisemea hapa bila kuwa msiri sitoboi nikamwambia rafiki yangu Jana wakati nachota maji saa yako ilidumbukia kisimani hvyo nitakununulia nyingne tu mda huo kimoyomoyo nikasema doktar atarud nakunifanya tajiri saa haiwez kunishinda!

Itaendelea.....
Inaendelea .....

Bas Asante doktar baada yakuwa amekiri kwamba pesa ya nauli aliipata alituahidi jpili ya wiki hyo atatua maeneo yetu.nyuso za furaha zilituingia na akatuahidi zoezi Zima atalifanya kwa kulisimamia yeye kumbka hapa mtu aliyekuwa anawasiliana naye Ni mmoja tu maana kipindi hicho simu ilikuwa changamoto hvyo mm na wenzangu tuliokuwa tunapata taarifa kutoka kwa Makima ambaye ndyo tulimkabidhi kazi hyo nakwakuwa yeye alikuwa na uwezo kutuzid

Hatimaye jumapili ikafika akawasilina na makima akamwambia aandae chumba atakachofikia na kweli aliandaa palepale kwake, ikawa jpili,ikawa jumatatu,ikawa jumatano ASANTE DOKTA Hakuonekana tafuta kwenye simu hapatikani Hadi Leo sijui alipo popote alipo KAZI IENDELEEE [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]Namimi naamin alinifunza Jambo [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]hii ndyo story yangu nilivyoibiwa pesa kwa kuahidiwa utajiri umasikin mmbaya Sana[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

*****MWISHO************THIS IS REAL STORY[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
 
Kweli tulikuwana akili za SUNGURA
sio yeye pekee mm walinitapeli enzi hizo bana pale MAGOMENI HOSPTARI mataa ndio ilikuwa kijiwe chao
Wamezungusha gazeti kama mnataka kukufungia sukari
Anaanza mbwembwe mara liwake moto mara mmoja ajifanye anadharau anaweka mkono kwenye gunia ananasa analia kwelikweli mpk DOKTA amsamehe usidharau tena hapa

Mwingine anatolewa nishai "wewe ushapata zawadi juzi ondoka nakukumbuka ondoka"
jamaa anaondoka kwa aibu Kisha linafatia onyo kali
"ndugu zangu ukipata zawadi siku 1 usirudie tena mm nitakukumbuka tu hata ukibadili nguo"
Mixer akakazia MIMI SITIBU UKIMWI ila natibu magonjwa yote kasoro ukimwi

Zawadi ofa unapata pesa utajiri demu/man yoyote anakukubali
Hayo sikuvutiwa nayo 7bu nilikuwa mdogo kula kulala sikuwa na mizuka nayo

Ila niliposikia KUWA NA AKILI NYINGI SHULENI wakagusa penyewe
Moja kwa moja mawazo yakaja shuleni kipindi hiko nipo msingi aisee
Naona TICHa amenishika mkono anatangaza assemble MZIMU WA KOLELO amekuwa mtoto wa kwanza makofi kwake
Dah hayo mawazo yaliponijia nikaweuka nikasema hii dawa si ya kukosa
Vilivyopita vikaratasi nami nikachukua kimoja
Akapita kuvikusanya nami nikatia changu changu

Muda wa kwenda kuchukua dawa na kusema hitaji lako mmoja
Akaanza "haya dogo una shi ngapi"
Nikatoa miambili nakumbuka ilikuwa shilingi 20 zilikuwa jumla 5 na shilimgi 50 mbili
Akasema weka kwenye chungu
Akanishika kichwa akapiga yowe kubwa ma USINGA kunizungushia kichwani
"WE LIAMBALI YA MBALI YA MFIPAA"

Kisha akanipa dawa kaifunga kwenye karatasi kwa mtindo wa kufunga kama bidhari
Da nimecheka sana
 
Back
Top Bottom