Jinsi nilivyofanikiwa kununua pikipiki

Jinsi nilivyofanikiwa kununua pikipiki

Kasema sometimes alikuwa ana deposit more than 500
Nimesoma na nimeelewa, ila bado kuna maswali mengi kuhusu kipato chake halisi. Naamini in two years alizohangaika kusave hizo coins angeweza kukopa basing on his income, na angeanza kupiga hela au kuensesha hiyo boda kitambo, sasa hivi angekuwa anadikiria kitu kingine. Kumsifu ni kumpa hongera mtu mzembe ambaye hajadisclose all informations.
 
Nimesoma na nimeelewa, ila bado kuna maswali mengi kuhusu kipato chake halisi. Naamini in two years alizohangaika kusave hizo coins angeweza kukopa basing on his income, na angeanza kupiga hela au kuensesha hiyo boda kitambo, sasa hivi angekuwa anadikiria kitu kingine. Kumsifu ni kumpa hongera mtu mzembe ambaye hajadisclose all informations.
Mengine siri yake mkuu.

Watu huwa hawasemi siri zao za kufanikiwa.
 
Acha akili za kitoto, amekuambia alikuwa anaweka kadri ya alivyopata. Siku nyingine alikuwa haweki kabisa na siku nyingine anaweka nyingi!!!
Ipo rahisi sana kujudge ati ni utoto, ila jiulize maswali zaidi, kipato chake halisi ni kipi. Jaribu kufikiri nje ya box, mtu mwenye uhakika wa kusave 3000+ kwa siku kujisifu kwa boda boda ni uzembe
 
Nimesoma na nimeelewa, ila bado kuna maswali mengi kuhusu kipato chake halisi. Naamini in two years alizohangaika kusave hizo coins angeweza kukopa basing on his income, na angeanza kupiga hela au kuensesha hiyo boda kitambo, sasa hivi angekuwa anadikiria kitu kingine. Kumsifu ni kumpa hongera mtu mzembe ambaye hajadisclose all informations.

Asante mkuu kwa kuuliza ni haki yako kupata jibu ingawa unaweza usiamini lakini ni kweli wahendesha boda kama una malengo hela unapata nzuri ya kutosha tu. Inshu ipo kwenye familia na starehe ukiweza kuzibiti starehe ukabaki na familia ambayo ni muhimu kila kitu kinawezekana tu. Inshu ya kukopa mimi sio muumini wa kukopa maana unaweza kukopa hizo hela likatokea la kukulazimu kutumia hiyo hela au sawa ukanunua hiyo boda alafu ikapata tatizo. Hapo unakua na deni na tatizo la boda. Kitu kingine ni uharaka wa kua nayo ambao sikuwa nao ila nilikua na hamu ya kumiliki ambao nimeutimiza.
Hivyo sikua mzembe na Sikua na kipato cha zaidi ya elf 20 kwa siku. Zaidi nilipunguza starehe ambazo sio za lazima. Kama kula gegeni chakula cha elf mbili basi nakula nyumbani na familia maana ilikua sio mbali.
 
Kwanini aje atuambie mafanikio yake hapa? Anataka tujifunze nini kama hayupo tayari kutuambia siri zake. Kuna walozi humu ?

Hakuna siri mkuu kipato kilikua si chini ya elf 20 kwa siku
 
Mkuu moto2012 kuna vitu inabidi ukubali tu hata kama inakupa shida kukubali ndo maana ata mimi sikubaliani na wewe kuhusu kukopa wakati naweza kusave na kupata nachotaka ata kama itachukua muda. Nakopa kama kuna ulazima sana sana. Na hakuna mkopo bila riba na hapo penye riba ndo majanga kweli kweli
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Nimesoma na nimeelewa, ila bado kuna maswali mengi kuhusu kipato chake halisi. Naamini in two years alizohangaika kusave hizo coins angeweza kukopa basing on his income, na angeanza kupiga hela au kuensesha hiyo boda kitambo, sasa hivi angekuwa anadikiria kitu kingine. Kumsifu ni kumpa hongera mtu mzembe ambaye hajadisclose all informations.
Nani kakwambia kila anayeingiza zaidi ya 2600 kwa siku anakopesheka? Usikariri maisha. Ungemuuliza kwanza anaishi wapi.
 
Mkuu hebu kuwa mkweli, mwaka 1 ni siku 365 na robo au tufanye 366. Chukua 366 x 2 = 732. Zidisha 500 ulokiwa unaweka kwa siku mara siku 732, unapata 366,000/- wewe hiyo 1.9 umepataje? Ili upate hiyo hela laba ulikiwa unasave 2,600 kila siku
Bila kusahau ukubwa hilo box la kuweza kuhifadhi 1.96 mil za sarafu........mwenyewe ninamtindo wa kuhifadhi sarafu yeyote nikirudi nyumbani, sarafu zinachukua eneo kubwa la kuhifadhi.
 
Nimesoma na nimeelewa, ila bado kuna maswali mengi kuhusu kipato chake halisi. Naamini in two years alizohangaika kusave hizo coins angeweza kukopa basing on his income, na angeanza kupiga hela au kuensesha hiyo boda kitambo, sasa hivi angekuwa anadikiria kitu kingine. Kumsifu ni kumpa hongera mtu mzembe ambaye hajadisclose all informations.
Umeng'ang'ania kukopa, kwani ni lazima kila mtu akope? Wewe kopa mwingine anajiwekea akiba hadi afikie lengo.
 
Bila kusahau ukubwa hilo box la kuweza kuhifadhi 1.96 mil za sarafu........mwenyewe ninamtindo wa kuhifadhi sarafu yeyote nikirudi nyumbani, sarafu zinachukua eneo kubwa la kuhifadhi.
Hilo nalo neno mleta uzi atuambie ilikua kibubu au pipa
 
Kuna kipindi nilikua naweka ata 500 au zaidi
Hii sehemu iliisoma?
Jibu murua sana. Wabongo wanapenda kubisha sana. Huyo jamaa alifikiri ulikuwa unaweka 500 kila siku. Ktk maisha ni rahisi kupiga hatua moja mbele na pia ni ngumu kupiga hatua mbele km hauna malengo. Hongera sana
Hata km umepanga kila siku unapotoka kwenye mihangaiko ukiwa unasave 1000 inatosha kulipa chumba.
 
Ipo rahisi sana kujudge ati ni utoto, ila jiulize maswali zaidi, kipato chake halisi ni kipi. Jaribu kufikiri nje ya box, mtu mwenye uhakika wa kusave 3000+ kwa siku kujisifu kwa boda boda ni uzembe
Ww unaweza kuona ni uzembe lkn kumbuka kuna watu wameajiriwa kuendesha boda boda. Kukopa bank unafikiri ww mwenyew unajua masharti yao. Hauna nyumba wala kiwanja unafikiri utaweza kukopa milion 2? Ww kubali ukatae jamaa kanunua boda boda.
 
Habari za jumapili wakuu
Story yangu ya kumiliki boda boda ilianza kama utani tu siku moja niliamua kuchongesha kibox ambacho nitakua naweka coins ndani yake. Kwa hiyo nikajiwekea malengo kila siku nitakua natumbikiza coins yoyote kila nikiludi kutoka kwenye miangaiko. Kuna kipindi nilikua naweka ata 500 au zaidi siku nyingine siweki maana nakua sina. Ilinichukua miaka 2 atimae week ilopita nimekibomoa na kutoa coins zote nikahesabu na kupata milioni 1, laki nane na elf 90.
Hivyo kwa kua hamu yangu ilikua ni kumiliki boda fasta tu nikawai dukani hivyo kwa sasa namiliki na kuiendesha mwenye.
Hongera kwa nidhamu hiyo. Jenga kiboksi kingine, weka noti kila siku(haijalishi ya kiasi gani) kwa kuwa utakuwa unaingiza pesa za boda boda, utakuwa mbali.
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Mkuu, nakubaliana na hizo points zako. Nionavyo mimi kwa mtu anayeweza kusave 2,600 kila siku baada ya kutoa kutoa matumizi ya siku ni wazi huyo mtu anakipato cha uhakika na kuridhisha. Hivyo kusubiri miaka miwili ili hali angeweza kujiongeza na kukopa ni uzembe.
kweli kila mtu ana akil yake huku ndani
 
Back
Top Bottom