Jinsi nilivyofanikiwa kununua pikipiki

Jinsi nilivyofanikiwa kununua pikipiki

Massa

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
709
Reaction score
891
Habari za jumapili wakuu
Story yangu ya kumiliki boda boda ilianza kama utani tu siku moja niliamua kuchongesha kibox ambacho nitakua naweka coins ndani yake. Kwa hiyo nikajiwekea malengo kila siku nitakua natumbikiza coins yoyote kila nikiludi kutoka kwenye miangaiko. Kuna kipindi nilikua naweka ata 500 au zaidi siku nyingine siweki maana nakua sina. Ilinichukua miaka 2 atimae week ilopita nimekibomoa na kutoa coins zote nikahesabu na kupata milioni 1, laki nane na elf 90.
Hivyo kwa kua hamu yangu ilikua ni kumiliki boda fasta tu nikawai dukani hivyo kwa sasa namiliki na kuiendesha mwenye.
 
Mkuu hebu kuwa mkweli, mwaka 1 ni siku 365 na robo au tufanye 366. Chukua 366 x 2 = 732. Zidisha 500 ulokiwa unaweka kwa siku mara siku 732, unapata 366,000/- wewe hiyo 1.9 umepataje? Ili upate hiyo hela laba ulikiwa unasave 2,600 kila siku
 
Mkuu hebu kuwa mkweli, mwaka 1 ni siku 365 na robo au tufanye 366. Chukua 366 x 2 = 732. Zidisha 500 ulokiwa unaweka kwa siku mara siku 732, unapata 366,000/- wewe hiyo 1.9 umepataje? Ili upate hiyo hela laba ulikiwa unasave 2,600 kila siku
Kuna kipindi nilikua naweka ata 500 au zaidi
Hii sehemu iliisoma?
 
Mkuu hebu kuwa mkweli, mwaka 1 ni siku 365 na robo au tufanye 366. Chukua 366 x 2 = 732. Zidisha 500 ulokiwa unaweka kwa siku mara siku 732, unapata 366,000/- wewe hiyo 1.9 umepataje? Ili upate hiyo hela laba ulikiwa unasave 2,600 kila siku

Itakuwa Kuna siku anaweka in advance..... U never know
 
Mkuu hebu kuwa mkweli, mwaka 1 ni siku 365 na robo au tufanye 366. Chukua 366 x 2 = 732. Zidisha 500 ulokiwa unaweka kwa siku mara siku 732, unapata 366,000/- wewe hiyo 1.9 umepataje? Ili upate hiyo hela laba ulikiwa unasave 2,600 kila siku
Acha akili za kitoto, amekuambia alikuwa anaweka kadri ya alivyopata. Siku nyingine alikuwa haweki kabisa na siku nyingine anaweka nyingi!!!
 
Acha akili za kitoto, amekuambia alikuwa anaweka kadri ya alivyopata. Siku nyingine alikuwa haweki kabisa na siku nyingine anaweka nyingi!!!

Sio akili za kitoto alikua hajasoma vizuri. Kwa haraka haraka alikua yupo sahihi kuhoji.
Ila ukweli ni kua ukiweka nia unawezakufanikisha ata usichotegemea. Kwa kua nilishaweka nia ya kila sarafu kuitumbukiza ilikua ata nikiwa na sarafu za elf 3 lazima nitaziweka. Kumbuka hizo ni coins 6 tu za mia 5
 
Mkuu hebu kuwa mkweli, mwaka 1 ni siku 365 na robo au tufanye 366. Chukua 366 x 2 = 732. Zidisha 500 ulokiwa unaweka kwa siku mara siku 732, unapata 366,000/- wewe hiyo 1.9 umepataje? Ili upate hiyo hela laba ulikiwa unasave 2,600 kila siku

Mkuu jaribu tu kila siku kuwa unaweka coins zinazobaki kwenye miangaiko yako. Usiweke kiwango wewe weka tu zote zilizobaki utapata matokeo mazuri sana. Hila tunatofautiana vipato inawezekana hizo coins kwako wewe ndo za kuwapa watoto wanunue pipi.
 
Habari za jumapili wakuu
Story yangu ya kumiliki boda boda ilianza kama utani tu siku moja niliamua kuchongesha kibox ambacho nitakua naweka coins ndani yake. Kwa hiyo nikajiwekea malengo kila siku nitakua natumbikiza coins yoyote kila nikiludi kutoka kwenye miangaiko. Kuna kipindi nilikua naweka ata 500 au zaidi siku nyingine siweki maana nakua sina. Ilinichukua miaka 2 atimae week ilopita nimekibomoa na kutoa coins zote nikahesabu na kupata milioni 1, laki nane na elf 90.
Hivyo kwa kua hamu yangu ilikua ni kumiliki boda fasta tu nikawai dukani hivyo kwa sasa namiliki na kuiendesha mwenye.
Hongera sana mkuu. Umewapa hamasa wengine. Tupia kapicha basii
 
Safi sana!! Hizi ndiyo P+testimony tunazozitaka!!hapo hata magufuli lazima aone aibu! Maana alitaka uishi kama shetani kwenye mapango lakini anashangaa kukuona juu ya Ghorofa!!! Big Up son!
 
Mkuu hebu kuwa mkweli, mwaka 1 ni siku 365 na robo au tufanye 366. Chukua 366 x 2 = 732. Zidisha 500 ulokiwa unaweka kwa siku mara siku 732, unapata 366,000/- wewe hiyo 1.9 umepataje? Ili upate hiyo hela laba ulikiwa unasave 2,600 kila siku

KILA KITU MNAPINGA, MI SIJUI MKOJE, KUNA SIKU WAWEZA KUWA NA COINS HATA ZA 3000
 
Hongera sana mkuu. Umewapa hamasa wengine. Tupia kapicha basii

Mkuu picha ya nini? Piki piki si unazijua? Au picha ya hicho kibubu jina sio rasmi ambacho nishakivunja. Swala la msingi kama unania ya kufanya kitu na huna mtaji ebu jaribu hiyo njia. Au tembelea Ndugu kwa msaada uone machungu
 
KILA KITU MNAPINGA, MI SIJUI MKOJE, KUNA SIKU WAWEZA KUWA NA COINS HATA ZA 3000

Alikua sahihi kuhuliza nazani ufafanuzi kesha pata na kwa kukazia tu kazi zetu za boda kua na coins naona ni rahisi sana hasa hizi mia 5
 
Mkuu hebu kuwa mkweli, mwaka 1 ni siku 365 na robo au tufanye 366. Chukua 366 x 2 = 732. Zidisha 500 ulokiwa unaweka kwa siku mara siku 732, unapata 366,000/- wewe hiyo 1.9 umepataje? Ili upate hiyo hela laba ulikiwa unasave 2,600 kila siku
Kasema sometimes alikuwa ana deposit more than 500
 
Mkuu jaribu tu kila siku kuwa unaweka coins zinazobaki kwenye miangaiko yako. Usiweke kiwango wewe weka tu zote zilizobaki utapata matokeo mazuri sana. Hila tunatofautiana vipato inawezekana hizo coins kwako wewe ndo za kuwapa watoto wanunue pipi.
Mkuu, nakubaliana na hizo points zako. Nionavyo mimi kwa mtu anayeweza kusave 2,600 kila siku baada ya kutoa kutoa matumizi ya siku ni wazi huyo mtu anakipato cha uhakika na kuridhisha. Hivyo kusubiri miaka miwili ili hali angeweza kujiongeza na kukopa ni uzembe.
 
Back
Top Bottom