Jinsi nilivyo peperusha ndege wa3 leo samak samak.

Jinsi nilivyo peperusha ndege wa3 leo samak samak.

mtu akishiba akawa hana stress,kitachozunguka sana kwenye fikra ni viungo vya uzazi..hili.lipo sana kwa masikini na wapokea mishahara


Mara zote huwa naandika hivi " Ngono , ni starehe ya masikini , ila ukiona mtu ana income ya 5+m at least kwa kila mwezi bado anahangaika na pichu za wanawake basi ujue kalumanzira anahusika hapo".
 
Mara zote huwa naandika hivi " Ngono , ni starehe ya masikini , ila ukiona mtu ana income ya 5+m at least kwa kila mwezi bado anahangaika na pichu za wanawake basi ujue kalumanzira anahusika hapo".
We lazima utakua na upunguf wa nguv za kiume,..bro consult ua doctor,..we kina clinton,hao kina tigger woods,jordan,mayweather woote ni walev wa papuch,we ni nan?
 
Yooote hayo ni kutaka kutuonesha kuwa una gari, haya sawa
Hahah,jose,nimecheka sana,..kumbe gar ni bonge la ishu[emoji23][emoji23][emoji23],?af wala hata skuwaza yan,..bro mi nmezaliwa nmekuta magar home,hahah,
 
Hahah,jose,nimecheka sana,..kumbe gar ni bonge la ishu[emoji23][emoji23][emoji23],?af wala hata skuwaza yan,..bro mi nmezaliwa nmekuta magar home,hahah,
Kumbe aisee, wengine hatuna magari ya kuringishia watoto wakali

Sent From My iDevice using Jamii Forums Auto-reply Mobile App
 
Back
Top Bottom